Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubatizo wa Mwita25

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Elli, Oct 28, 2011.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Wanajamvi,

    Wahenga walisema "Kweli itatuweka huru" na kwamba "Kitu anachoweza mtu mzima akiwa amekaa, kijana hawezi kukiona hata akiwa amesimama" hayo ndio maono na busara za wazee wetu, leo hii nimeguswa sana na michango madhubuti ya kina mwenzetu (sijui kama ni Me au Fe - hilo sio muhimu kwa sasa).

    Umadhubuti wa michango yake hautokani na ukweli kwamba alijitoa kuisadia CCM la hasha bali ukweli kwamba, amyeafungua macho yake, akajitakasa, akaiona kweli na sasa yuko huru, hachangii kwa ushabiki, ni mwelewa lakini pia amejitahidi sana kuwepo hapa jamvini hata usiku wa manane (angali thread aliyoanzisha leo hadi asubuhi hii bado yupo na anaendelea kuchangia).

    Huu ndio ninaouita ubatizo wa kweli, wa kujivua uongo, unafiki na uzandiki na kuamua kuwa mkweli (sizingumzii itikadi yake ya chama chochote).

    Ningefurahi sana kuona na wale wengine, ambao najua wanafahamika kwa majina au hata kwa tabia waikiri ile kweli ili iwaweka huru, Mwita25 alisema ukweli kwamba alikuwa kama Sauli aliyelipwa ili kuikomoa na kuharibu mijadala ya maana kwa mustakabli wa Taifa (lengo lake na nia yake vinabaki sirini) ila sasa ameuona ukweli, nakutakia maisha yenye mafanikiona kamwe usirudi nyuma tena.

    Ila nina tatizo moja kwako, kwanini hua thread nyingi unaanzisha usiku sana, maana hata ile ya kujivua gamba ilianzi ndotoni, naikumbuka vyema sana...
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    vigezo.
    Aweke akaunti zake zote hapa hadharani,ili mods wazifungie.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi haya mambo ya kutafuta umaarufu kupitia mgongo wangu yataisha lini?
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    ina maana ana acount nyingine?? siamini huyu Mpwa namwanini sasa bana
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    hahahaaa Mwita25 bana, mie na uzee wote huu? huu ni mtazamo tu
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    We si unatumiwa wewe.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Duh, hivi kumbe ndio hivyo eeeh, anapima upepo?
     
  8. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi nilimpngeza ila ile id yake nyingine vipi?
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    theteheteht!! Umaarufu hauji hivihivi!!
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ebu wakupatia jibu la uhakika tehetehetehe....
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hongera kwa kumsifia na kumpamba
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    anakaribia kuagana na wakuu hivyo anajiandalia njia
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Upatazo ni nini?
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio upatazo ni Ubatizo
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,257
    Likes Received: 1,954
    Trophy Points: 280
    kwa wale wenye imani fulani maana yake ni hii hapa:

    Ubatizo ni sakramenti ya kwanza ya Ukristo.
    Unaitwa "mlango wa sakramenti",
    kwa sababu ni lazima kuupokea kabla ya kupokea nyingine yoyote.
     
Loading...