Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uandishi wa habari nao si mchezo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tiger, May 19, 2010.

  1. T

    Tiger JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Jana nilikuwa naangalia CNN nika muona mwana mama(Sara Sidner) mmoja aki-report toka Thailand
    kwa wale jamaa wa mashati mekundu.
    Kutokana na hilo niliamua kumtafuta kwenye mtandao ili nifahamu zaidi.
    Baada ya kuingia YouTube nikakutana na video ambayo ni ya siku nyingi ila ndipo nilipoipata hiyo heading "Uandishi na wa habari nao si mchezo"



    CNN Programs - Anchors/Reporters - Sara Sidner
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaaazi kwelikweli. wahindi wabishi balaa
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Du hii kazi kwa kweli yataka moyo. Jamaa wana jazba kwelikweli.
     
  4. T

    Tiger JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hiyo Katavi ni ile mbuga ya wanyama kule Mpanda au?
    maana nimeishi kule.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ndio hiyo mkuu nyumbani!
     
  6. T

    Tiger JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,716
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Sehemu gani mkuu jileze kidogo.
    Unaijua Msakila(shule) wewe?
    Au kama vp ni-PM.
     
Loading...