Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uandikishaji wapiga kura wapya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chris n, Apr 1, 2012.

  1. chris n

    chris n Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Ni kwa nini vijana waliotimiza miaka 18 hawaandikishwi kupiga kura kwenye chaguzi
    ndogo ambazo zimekuwa zikijitokeza mara kwa mara ktk nji hii?
     
  2. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sababu watapigia CDM!
     
  3. m

    motema yapembe Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    note that all are people powerrrrrrrrrz
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na kwa upepo huu wataandikishwa baada ya mwaka 2015
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Wadhani ccm wajinga, lkn wanajua mwisho wao umewadia, kizazi iki kipya ni cdm tupu, hawa magamba mbona siku zao zinahesabika kwani wakati ngome pia tegemeo lao wazee hawaongezeki zaidi wengi wao wanakufa, uzao mpya katika daftali la wapiga kura ni chadema tupu, hawa ccm mafisadi wataondoka kipindi kifupi kijacho
     
Loading...