Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamsho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jamesbond007, Jun 28, 2012.

  1. jamesbond007

    jamesbond007 Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu! poleni sana kumbe na nyie mnaogopa? baada ya kichapo cha Dr Ulimboka, hahaha! mmeingia mitini hata salamu hakuna!, mna machale kweli! msiogope endeleeni tu na juhudi zenu ila mujuwe hii ni TZ!
     
Loading...