Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamsho wakana kuhusika na vurugu za Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, May 27, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    jisomee mwenyewe hapo chini
     
  2. a

    alibaba Senior Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jackbauer:

    Unajua tatizo kuu la Waislam? sio hapo Zanzibar tu, Dunia nzima Waislam hatuko Organized!

    Haya yanayotokea unaweza kusema yalikuwa Instigated (yamechochewa na maneno yaliyomo katika hutuba za Maamiri husika wa UAMSHO shk Azan na Farid hususan) sikiliza hutuba zao za jana viwanja vya Pwani Vitisho na kuwahamasisha Wafuasi wao kuwa tayari Kufa. Hivyo Ukanusho huu ni wa kinafik.

    Tuna Mashekh wanakariri sana Aya na Hadith Kwa Maslahi yao.

    Kwa kusikiliza mihadha yao utaona wanawaburuza Wafuasi wao kusikoeleweka na hii inanirudisha nilipoanzia kutokuwa na mipango.

    Mwanzo unakuwapo lakini uratibu wa mwendeleo na mwishilio inakua hakuna.
     
  3. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  4. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    SIKU MOJA NILIKUWA NAPITA KARIBU NA MSIKITI WA BONDENIHAPO ARUSHA KULIKUWA NA MKUTANO MKUBWA WA WANAOJIITA WAISLAMU SHEHE MMOJA AKWAANADAI ETI WIMBO WA TAIFA NA DUA (SALA) YA KUFUNGUA BUNGE NI LAZIMA IBADILISHWEKWANI NI ZA KIKRISTO....AKASEMA WATAPELEKA MAPENDEKEZO SERIKALINIVIBADILISHWE....MIMI KTK KUTAFAKARI KWANGU...NIKAJIULIZA SASA VIBADILISHWEVIWEJE BADALA YA ILIVO SASA HIVI........HAPO NDIPO NIKAGUNDUA JAMANIKUWA......FIKRA ZA ALIYENDANI MYA BOKSI HUTEGEMEANA SANA NA UKUBWA WA BOKSIALILOMO.
    itafika mahala tafsiri ya uislam tanzania itakuwa ni ignorancy
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    wamechoka kuishi hao..achana nao
     
  6. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni sinema, prelude ndo inaisha sasa! Naomba bisi!
     
  7. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi matamshi ya Nassari na uamsho yepi hatari? Mwenye akili na afahamu
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    swali muhimu sana hili!
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nakubaliana nawe kwa 100% kwamba hata kama hawahusiki,ila kauli zao zimewaingiza matatani,maana raia wameamua kufanya kwli baada ya kugundua kuwa wanachoambiwa na viongoz wao wa kiiman ni sahihi,pia si kila muumin wa kiislam ana elim ya hadith na aya za qu'an
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    so what?tamko halinihusu mimi mtanganyika,.zanzibar kumejaa vijana mateja kila mtaa sababu ya muungano,so pathetic
     
  11. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  12. by default

    by default JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa+dini=petrol+moto.
    Nasari yupo kisiasa zaidi ila inapofikia dini inatumika kuhubiri siasa ogopa
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hao viongozi wa uamsho wangekuwa na hata chembe ya uangwana/busara wangewaomba msahamha kwa (a) waislam wote na (b) wanzinzibari wote kwa haya yaliyotokea.

    Build up ya machafuko ya jana imefanyika kwa muda mrefu. Mihadhara yenye kujaza watu hamasa chafu imekuwa mingi. Na kwa bahati mbaya video za mahubiri zipo. Sasa wanajitoaje? Huu ni unafiki wa hali ya juu.
     
  14. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    ......


    Unategemea busara kutoka wapi wewe?


    Huwajui hao!....

    ....
     
  15. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Hawahusiki kivipi wakati ndio walionda polisi kutaka kuwaondoa wenzao selo?
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kimenuka wameanza kukataana !

    Sasa hao waliotangaza ni wanauamsho wameyatoa wapi?
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    I'll never take shit from anyone! to me, fist meets fist, fire will be fought with fire, cha kutambua tu watz ni kuwa hatuna serikali,na kama ipo basi ina ajenda ya siri na mustakabali wa taifa hili, haiwezekani eti serikali ipo,dola wanayo,usalama wa taifa wapo,afu uvunjifu wa amani kama huu unatokea na tunaishia kupata blah blah kama hzi and the government is there, wa TZ the cost of maintaining peace sometimes involves shattering peace itself,tuache ujinga tuliozoea wa kuongelea taratibu na watu ambao wao wanajiona wako juu ya utaratibu husika na hakuna wa kuwawajibisha na serikali pumbavu imekaa kimya.TUTANYOOSHANA WENYEWE, THOUGH UNHEALTHY BUT WE HAVE NO OPTION.
     
  18. k

    kanganyoro Senior Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ianzishe kampeni maalumu ya kuwapa elimu ya upendeleo waisilamu ili waelimike waache kufanya fujo.
     
  19. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dini yao inawakataza kuomba msamaha
     
  20. B

    Benaire JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiukashfu uislamu na waislamu kwa sababu tu ya hao wanaojiita "JUMIKI".....Waislamu wa zanzibar mara nyingi hubeza bara hakuna waislam wa kweli......hivyo kuna waislamu wanaoifahamu dini na umuhimu wa dini na kuenenda kama quran tukfu inavyosema.....hao wachache utakuta hata misikitini hawaendi,wamesikia uamsho wakanunua kanzu na baraghashia.
     
Loading...