Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uaminifu...........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Jul 20, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Asalam aleykum........wadau na wapenzi wa MMU.
    Leo ikiwa ni siku nzuri tumeanza mfungo wa mwez ramadhani basi tumwombe Mungu atufanyie wepesi na atusamehe dhambi zetu zote ndogo kwa kubwa. atujalie tuisimamie nia zetu kwa uaminifu..

    ninapenda weekend tujifunze na kujadilian juu ya hili jambo uaminifu hasa katika mahusiano yetu. Jamani kila mtu anapenda mwenzie awe mwaminifu kwake lakin je tunajua hasa roles za uaminifu katika mahusiano? labda nitaje roles chache tu hapa:-
    - uaminifu huongeza kujiamini katika mahusiano hasa kwa yule umpendaye.
    - uaminifu huthaminisha penzi kati ya wawili wapendanao na
    -Uaminifu hukuza penzi kati ya wawili wapendanao

    sasa je tujiulize kwa ukweli kabisa je tu waaminifu kweli katika mahusiano yetu? na je si kwasababu ya sisi kutokuwa waaminifu ndio maana thamani, kujiamini na kukua kwa penzi kumeondoka katika mahusiano yetu. Siri kubwa ya uaminifu ni chumbani (moyoni mwako) so jiasess kisha chukua hatua.

    karibuni tujadili. Na inshalla Mwenyezi Mungu ataumba upya moyo wa uaminifu nafsini mwetu. kumbuka waweza kuurudisha uaminifu ulioupoteza katika maisha yako kwa yule umpendaye.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi uaminifu katika mapenzi ni mirage. A hope or wish that you cannot make happen because it is not realistic.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    but nisemapo uaminifu namaanisha upo moyoni mwa mtu you can't talk on somebody's position so to you lazima uwe unajua is it realistic or not? naamin huwez kumsemea mtu kamwe daima. hapa tuongelee nafsi zetu.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hata kwenye nafsi zetu watu huwa ni wagumu sana kujitazama, kujikosoa, na kukiri utovu wao wa uaminifu. Kama hawatatafuta justification ya huo utovu basi watakuwa kwenye denial tu.
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yani Nyani Ngabu umenikosha kweli mkuu, lakini nafikir kwakua hapa jamvini ndipo tunapojifunza and we dare talk openly, lets talk and make up ourselves for the betterment. hivi twawezaje kuimprove uaminifu wetu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mimi ni muaminifu kwa kweli..
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya maisha kwa kweli hayako fair.. Unakuwa mwaminifu kwa mpenzi wako na unapokuwa nae unakuwa huwazi wala huna mpango na wale wengine wanaokufungia break.. Sasa tatizo linakuja kumbe mpenzi uliyenaye kwanza sio mwaminifu pili hana hata mpango na wewe! Mpaka uje ushtuke muda umeshaenda na wale waliokuwa wanakupigia honi huwaoni tena maana ngozi teyari imesha sinyaa huna mvuto teeeeena! Lol.. UMEPOTEZA MUDA WAKO BUREEEE!!!
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    that is so nice Purple but tell us wafanyaje wewe ili kuweza kuwa mwaminifu kwa kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Sijui kwa nini umeleta somo gumu usiku huu tena Ijumaa mwanzo wa wikend............Hivi kuwa mwaminifu ni

    1. kutokuwa na "mtu wa pembeni" au

    2. moyo ulio ulio msafi usio na rekodi ya kuvunja uaminifu ama

    3. Moyo mweupe kama theluji usioweza hata kufikiria kuvunja uaminifu
     
  10. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kabla sijachangia naomba kujua mtu anaposema yeye muaminifu huwa anamaanisha nini?
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    neylu nilichogundua mimi kwa ishu ya uaminifu ipo moyoni mwa mtu na ndio characher pekee ya mapenzi ambayo iko possessed ndani ya nafsi ya mtu ambayo pia yaweza kutokujulikana pale inapokosekana.mara nyingi sana uaminifu huu uwe upo ama haupo ni mpaka upate uthibitisho mbali na hapo bali unabaki kuwepo kama ulivyo. ila ngoja tuwasubiri wadau watusaidie manake naona nachanganyikiwa tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    dada cathe kwanza waitwa chit chat. haya ngoja ni define uamnifu ni ile hali ya kuwa mkweli kimatendo katika nyanja yeyote ile. inapokuja kwenye mahusiano basi neno hili huweza kujumuishwa si tu kwa kutokuwa mzizi la hasha bali hata kuwa mkweli unapokosea jambo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ma brother hujakua usiseme kabisa platozoom. haya uaminifu hauko established kweye kutokucheat la hasha hata kwenye kusema ukweli unapomkosea mpenzi wako. usemapo moyo mweupe hapo sikuelewi so sijaweza kujibu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kwanza futa kauli yako (red) usinifukuzie ndege bure............Hata mimi sikatai uaminifu unatakiwa kwenye angle zote, na hapo unaweza kurudi kwenye orodha yangu....ili uwe mwaminifu ni criteria gani zinatazmwa (au za kujitizamia) kwa mtazamo wako........kwamba hapa kwenye hivi vigezo hivi mimi kweli ni mwaminifu
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    haya nafuta kaulai yangu jamani platozoom amekuwa.. hapo sijui nisemeje manake iyo ya 3 ina mushkheri kidogo nikimquote Eiyer ambaye huwa anasemaga sijiapize maneno magumu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    dah
    here we go again
     
  17. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    orait, vipi kama nakuwa mkweli, sio mzinzi na bado mwenzangu haniamini? Mi naona huo uaminifu ukamilike lazima uhusishe pande mbili. Na upande wa pili yaani mwenzi wako ndio atakuperceive kama wewe ni mwaminifu au lah. Kuna watu wazinzi na wanasema uongo lakini bado wanaonekana ni waaminifu mbele ya wapenzi wao. Huoni kama uaminifu ni vile wanavyokuperceive wengine na si wewe unavyojiona?
    Halafu chit chat nimepita dada ila nimeshindwa cha kujibu. Heading yao imenistua sana. Nimetoka kimya kimya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Umeona palivyo pagumu......hebu relax achana na makorokoro ya criteria n.k..........hivi wewe ni mwaminifu
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kaunga asipochangia huu uzi najitoa JF
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mpendwa sidhani kama uaminifu unongelewa kwa mtu yaani siku zote uamnifu wa mtu uko moyoni mwake iwapo nitasema ni msafi ili hali siko inamaana si mwaminifu na ajionavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo. so inapendeza ujiweke mwaminifu kweli hata kama machoni huonekani lakini your heart can witness that.

    huko chi chat ni stori tu wewe watakiwa uende ukachangamshe lol
     
Loading...