Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

U will never walk alone

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watchman, Feb 9, 2011.

  1. W

    Watchman Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nimeliona ni: CDM vs CCM + vibaraka ( CUF & NCCR). Kafulila and Rashidi 'are you serious with destiny of this nation? CDM YOU WILL NEVER WALK ALONE in your fights I am with you.
     
  2. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    me too!! i am with you CDM!!
     
  3. n

    niweze JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnazi Mmoja Square thats it...Hakuna solution nyingine, angalia Tunisia na Egypt. Wanapata ukombozi wao.
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    That is it!...they will never ever walk alone mkuu,.........poor kafulila and rashid go to hell
     
  5. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,956
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nakuunga mkono, halafu hawa watu bwana.. walivyokuwa wameng'ang'ania kugombea kwa kupitia hivyo vyama vyao walitegemea nini, sasa hivi wanaanza kuwang'ang'ania CHADEMA, hatuwataki hata kidogo lazima wametumwa tu hawa, mimi naamini hata mwanaume ukiona demu anakung'ang'ani sana umuoe lazima utashtuka na kujiuliza maswali mia kidogo....
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa kweli CDM will never walk alone. Wanapotoka bungeni kupinga uhuni wa CCM, narudia tena Uhuni wa CCM, hawapo pekee yao bali wanawakilisha maelfu kwa maelfu ta Watanzania waliochoshwa na hila za CCM. Anna Makinda analipa fadhila za kupigiwa kura za Uspika na hao NCCR na CUF.
     
  7. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    me too
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mnapaswa kufikiri zaidi ya pale mnapoona! na mapinduzi hayafanywi kwa kuiga... hamjawa tayari msidanganye watu kufananisha Misri na Tunisia kwa Tanzania! Hapo mnajaribu kufananisha Njiwa na Popo! Mkisema kuandamana na kwenda mnazi mmoja watu makini watakaoingia humo ni wachache sana (kwa maana watakuwa wanaangalia kazi zao na familia zao, wengi wao watakaoingia kwenye maandamano ni vibaka na wasio na kazi kwa maana watadhani kuna asali na maziwa katika maandamano hayo) Nadhani Mnazi mmoja square ikitengenezwa humu jamvini waandamanaji wengi watapatikana! Sote tutaandamana!!
     
Loading...