Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz To Invade Ug?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kenyan-Tanzanian, Dec 16, 2007.

  1. Kenyan-Tanzanian

    Kenyan-Tanzanian JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2007
    Joined: Nov 7, 2006
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakubwa naomba kuelimishwa. Hii ni kutereza kwa ulimi au ni nini?

    [media]http://www.youtube.com/watch?v=4fGZYOs7hOM[/media]
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2007
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Hajataleleza ulimi.
    Sema raisi ametoa mifano hiyo kwa kutumia vita ya Kagera ya mwaka 1978-1979, ya kumuondoa Idd Amin wa Uganda, ambapo mbinu za namna hiyo ndizo zilizotumika.
    Hakuna vita hapo mkuu, uwe salama tu!
     
  3. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #3
    Dec 16, 2007
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nuthing Like That, No War With Ug
     
Loading...