Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz bado sana

Discussion in 'Jamii Photos' started by KiuyaJibu, Aug 28, 2012.

  1. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unaweza kufikiria ni sehemu fulani ndani ya nchi ya Marekani(USA)vile ilivyo!Kumbe wala,ni Kenya tu hapo.Ama kweli Tanzania bado tuko nyuma sanaaaaaa.
     

    Attached Files:

    • NB.jpg
      NB.jpg
      File size:
      44.6 KB
      Views:
      80
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mimi ningeshangaa TZ kuwa na flyover ingali maji na umeme ni ya mgao
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,387
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Unajua kenya wamewekeza sana kwenye jiji la Nairobi wakasahau miji mingine..
    Huwezi ukafananisha Nyeri, Kisumu nk..na mji kama Arusha ni far behind.
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,471
    Trophy Points: 280
    je, unajua kuwa wazo la 'barabara za juu' lilianzia hapa kabla ya Kenya!? na ukiunganisha dots inaonyesha budget iliyopita 2011/2012 waliahidi kuwa ujenzi ungeanza na hiyo ahadi sasa imesogezwa kwenye budget ya 2012/13 ambapo sasa wanagaongelea makutano ya barabara ya Mandela na Nyerere, ya Ubungo na zinginezo haziongelewi tena! Lakini hata hiyo ya TAZARA bado kuna utata maana AZAM anaendelea kupanua kiwanda!
    Tuacheni tu Watanzania tubakie na ubingwa wetu wa kuongeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeea mpaka mwisho wa dunia.

     
  5. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mkuu lukindo,ni kweli,sisi ni mabingwa wa kuongea sana.Ila njoo kwenye utekelezaji,kila mtu anajificha.Ukiohoji kulikoni,vinaanza visingizio mpaka inakuwa kero.Lakini pia,tunaingiza siasa katika mambo nyeti kwa jamii hili ndiyo tatizo kubwa kwa viongozi wa TZ.Na siasa yenyewe haina tija kwa watu;na ndiyo maana Rostam Aziz wakati anajiuzuru nafasi ya ubunge alisema,"...nimeamua kuachana na siasa ya majitaka."Kwa maana hiyo aliona kuna ubabaishaji/kubahatisha zaidi.
     
  6. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,281
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata mbuyu ulianza kama mchicha! labda tusubiri viongozi wapya, serikali mpya, na watanzania wapya..maana waliopo sasa ni madomo-kaya wakutupwa ambao ni wachumia tumbo zaidi kuliko wapigania maslahi ya umma, hata km wengine waliopo kando wanajitanabahisha kuwa ni tofauti- ni 'vifaurongo' hao!
     
Loading...