Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV Series gani ilikukuna mtima wako.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, May 2, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nikiwa mdogo kabisa nilianza kuwatch series aka tamthilia kwenye tv enzi hizo tamthilia kama
    1. Isidingo the need
    2. The sunset beach
    3. The young and the Restless
    4. Kidogo sana Days of our lives
    5. The bold and the Baeutful
    6. Baadae Passions
    7. La mujer De mi vida
    8. La Revancha
    9. na mwisho kwenye mfumo wa tv za kibongo nikawatch ile ya yina (sijui ilikuwa inaitwaje)

    Baadae nikaachana na hizo maana sasa zikaanza kuboa na kila mtu anawatch na unakuta ziko kila station tena muda mmoja nikaloose interest na ndipo nikaanza kuwatch za kwangu kwenye ka tv ka home kabla sijapata laptop. Nikaanza na
    1. Prison Break
    2. 24
    3. heroes
    4. lost
    Mpaka zilipoanza kuniboa nazo kasoro Prison Break na Heroes ambazo niliziwatch mpaka mwisho.

    Tangu hapo nimekuwa addicted to tv series ambapo nimekwisha watch more than 50 series zenye urefu tofauti na mpaka nyingine nimezisahau majina. baadhi ni kama
    1. Sex and the city seasons 1 - 4
    2. accidentally on purpose
    3. merlin
    4. xena
    5. lie to me
    6. the oc
    7. kyle xy
    8. the tudor
    9. spartacus (blood and sand na Gods of the arena)
    10. Starget sg1
    11. Starget Atlantis
    12. leverage
    13. are we there yet?
    14. californication
    15. glee
    16. tru blood
    17. vampires diary
    18. Nikita
    19. 4400
    20. The L world
    21. the event
    Na kadhalika kibao maana nyingine hata majina sizikumbuki tena

    Sasa katika zote hizo these are my favorite
    1. Prison Break
    2. 24
    3. 4400
    4. na ile ninayoiwatch kwa sasa ingawa wananipa vipisi vipisi NIKITA

    what are your favourites?
     
  2. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ther has never been like 24 for my side!! ever!!
    Hii nikita nayo inakuja kwa kasi naikubali.. Prison niliipenda but mwishoni walinichefua kidogo...walizungusha zungusha mambo pale kuhunihuni hivi...

    kwa tamthilia La revancha ilinishaika hasa...sijawahi kuangallia tamthilia tena baada yake maana zote naziona zimejaa mapenzi mengi tuu...
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    afu kuna kitu Lost...dah wacha kabisa!!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,958
    Trophy Points: 280
    Dallas
    Knots Landing
    Neighbours
    EastEnders
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo NIKITA wajaeni mweeeee!
    Naipendaje ila sijapampata wa kunipa yote lol hahahah!yaani series nzima jaman!
    Nimeishia season 2 epsode ya 16,kwa mwenyenayo epsode za zaidi ya hapo anisaidie lol!

    Samahani Musimo Jr kwan hapa nimepitiwa na kuweka tangazo hahahah!
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Umbea unasema Prison Break ilikuwa iishie ile season ya kwanza tena mapema tu ile wakati michael anatoroka halafu akakuta sarah anavamiwa na wale vichaa pale ndio ilikuwa wabreak
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hahahaaa Canta usijali mama, mi ninazo mpaka 20 si unajua wanatoa kidogo kidogo....... halafu naona kama inaelekea mwisho hivi labda kukutamanisha tu Semac ameuwawa na Ari halafu Percy karudi kuongoza Division
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    duh...kweli huo umbea....yaani iishie season ya kwanza!!??
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    wakati huo huo Percy anahaha kusaka mavumba baada ya minoti yake yote kupigwa mizinga....!!!
     
  10. Tosha

    Tosha Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimeangalia baadhi tu km secreto de amor,suaveneno,shades of sin,senhora de destino,second chance,daniela, escrave Isaura,forbiden passion na forbiden garden
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaaa!
    Nataman kuona hiyo purukusha ilivotokea na namna Percy anavojidai kwa sasa lol!
    Hebu ngoja kwanza............!
     
  12. S

    Starn JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jacobs Cross
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280

    Cantalisia baby,
    wherever I see your username, my heart goes up and up,
    like The Eifel Tower, and keep floating like a boat in The Rhine along Ruhr and Westphalia,
    keeping a pause in Gienselkirchen,
    then all way long to the Black Sea, through Donestk and Kyiv...
    Ooh, am I poetic?
    Mi nilivutiwa na Makutano Junction wakuu, at the time I was never out of sight when it was called Friday, and time turns 2030, that was amasing bwana!
    Samahanini kwa kuweka tangazo wakuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    tafuta entourage na boondocks yaani hizi ni dunia nzima
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Ah Percy kachukua Plutonium iliyokuwa imefichwa na Brunt so anataka kutengeneza Nuke naona ila dah kwenye season 20 kaiba mavumba ya Berkof aka shadow walker. Dah Amanda amekuwa kama digidigi yeye na mpenzi wake Ari wanasakwa kama wezi
     
  16. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jumong, the land of wind, the emperor of the sea.
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Love is blindoooo
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Eeeh? Hata mimi hii 'siriz' niliiona, ila sikuimaliza mpaka mwisho.
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh...............
     
  20. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unapata wapi muda wa kuangalia madude yote haya? Hongera.
     
Loading...