Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV/Radio za majumbani na watazamaji wake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Dec 2, 2011.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini watu wanaoshinda nyumbani kila siku hujiona wao wana haki ya kuangalia vipindi watakavyo kwenye Tv na kusikiliza wapendacho redioni?

    ukitoka kazini ukataka kubadili wanakuona 'Intruder' sijui kwa nini hawakumbuki wao kuwnzia asubuhi walikuwa wapo.

    duh, mie hushangaa kwa kweli!
     
  2. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mashauz classic modern taarab watakuwepo hapa leo..
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kununua ya pili weka chumbani kwako.BASI
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hapa kwangu au hapo kwako?

    napenda lips zako.

     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Utajifungia chumbani kila siku?
    TV yeneyewe ulinunua wakati wa DECI.

     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unasema tu ungependa kuangalia kitu kingine na kubadilisha.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hawataki, kila mtu ana program yake anataka kuangalia

    mi nadhani wanafikiri ukishavuka miaka 48 unakuwa hauna interest tena.

     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    duh, kumbe umekula chumvi nyingi eeh?
     
Loading...