Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TV mpya kuanzishwa BONGO...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wilbert1974, Sep 18, 2012.

  1. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mxcpsa4.jpg

    Hii sijui itarusha vipindi gani tu...
     
  2. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    itakuwa canal tv hiyo van yake mlango umefunika c
     
  3. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa lazima kutakuwa na herufi nyuma ya A...
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Haitokuwa tofauti na TBC
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    hiyo naona ni kazi ya nepi
     
  6. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Heee....nikama inatafsirika kiarabu hivi....?lol.
     
  7. M

    Mboko JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa inaonyesha Propoganda za CCm kina Nepi,Hizza Tambwe,Mwingulu na Lusinde watakuwa wanakesha hapo kuporomosha matusi kwa kuwa pia inaitwa ANAL TV by the way kama mdau mmoja alivyosema haitakuwa na tofauti nyingi na TBC sema hii ANAL TV usiku wa manane watakuwa wanarusha zile movie zetu zile au kwa jina lingine Chinnes Film.
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisee au itakuwa branch ya kile kituo alichokiita Kamanda Mbowe Kipeperushi cha CCM!
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijakusikia siku nyingi mzee ulikuwa wapi?
     
  10. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni CANAL TV
     
  11. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    itawasaidia sana wazee wa kuvuta stimu na kujichua.
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimeona hilo!
     
Loading...