Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUWALEE vizuri Beki 3 NA KUWAJALI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 10, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Watanzania wengi tumekuwa na mazoea ya kuwadharau watoto wetu
    wa kazi....na wengine hasa pale linapokuja swala la kuwaitaji kimapenzi
    atuaitaji kuishi kama wanyama hawa ni watoto wetu na wanaitaji upendo kama wa wengine.......
    Wamama tumekuwa na matatizo ya kibinadamu sana na hawa ndugu zetu ....ushauri ukiona ama kuhisi mumeo anatembea nao jaribu kuonyesha mapenzi zaidi kwa mumeo na si chuki kwa dada wa nyumbani...

    Nanyi madada/makaka wa nyumbani ,tujitahidi kuheshimu ndoa ama uhusiano wa watu mliowakuta...si tu kwasababu una......na bosi wako unaanza kumdharau mkewe...koma tena komeni jitahidi kutafuta wanaume mpate ndoa zenu...na wewe kijana wa nyumbani kama mama anakufanya "KINGAST"UNASHINDWA KUMUHESHMU MZEE.....WACHA BORA UAME....WANAUME SIKUHIZI WANACHINJA BEST.....

    Nawatakia mahusiano mema
     
Loading...