Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuusambaze waraka wa Kanisa kila sehemu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 17, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    WATANZANIA

    Ndugu wananchi.imefika wakati wa kujaribu kufanya kwa vitendo katika ita hii ya kifisadi badala ya kutumia maneno ....tupu
    tunaomba ukiwa kama mshirika na mwanaharakati wa kupinga ufisadi tunaomba uwe pamoja na wakatoliki katika kuusambaza waraka huu katika kila mtanzania awe mwanafunzi mfanyakazi...,,
    SERIKALI IJUE HATA KAMA HATUTAWEZA KUONGEA BAASI MAWE YATAONGEA
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri mkuu......!

    BWT: Ingekuwa vizuri ukaedit title na post yako isomeke vizuri.....kuna maneno hayajakamilika etc!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..........let's hope the whole project will not be interfered by UWT!unajua these guys bwana,mh!

    NAUNGA MKONO HOJA!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    pls: andika vita na sio ita hili bandiko lako lisomeke sawa sawa!

    Nakuunga mkono, mimi nimechapisha copy 200 nazipeleka kijijini kwetu Kamachumu/Nkaka

    Bwana atatupigania kama wana wa Israel (Amen)
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Huo waraka unapatikana wapi ili tuweze kuusoma na kuusambaza?
     
  6. N

    Ndaga Member

    #6
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 96
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Utasambazwa kama njugu hata asiyejua kusoma atasomewa!!!
    Tumechoka na Mafiasadi hawa, Kingunge hana warrant ya kumzuia Mungu kufanya na ajaribu aone picha halisi ya MUNGU, JEHOVA RAPHA!!
     
  7. m

    macinkus JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waraka wenyewe huu hapa chini

    macinkus
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    uko wapi
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naona mnataka kulishwa kabisa.....ok hatutachoka....Bofya HAPA Upate waraka wa Wakatoliki!
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Sio wote ambao tupo Tanzania. Aulizaye ataka kujua.
     
  11. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Du mkuu umeniacha hoi kabisa.......maana yangu ilikuwa kwa yeyote anayeweza kuaccess JF mahala popote pale duniani.....waraka huu ulikuwepo JF (kama attachment) kitambo kirefu sana! au unataka kuniambia ukiwa nje ya TZ huwezi fungua attachment mkuu!

    Anyway.....sasa umeupata waraka mkuu au bado?
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu ahsante kwa hilo.... Na mungu akubariki jaamani tumpigie makofi mwenzetu.......pwaa pwaa pwaa kazi nzuri....usiache kuliweka maombini ili kila anaesoma basi akatende sawasawa na mapenzi ya mungu
     
  13. G

    GEOMO Member

    #13
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Hakika tukiungana kwa pamoja tunaweza kufanya mabadiliko makubwa mkuu,kama kungekuwa na uwezekano wa kupata sehemu za walaka huo hata kwa awamu ingefaa zaidi na ungewafikia wengi
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    GEOMO [​IMG]
    GEOMO has no status.
    Junior Member
    Join Date: Sat Jul 2009
    Posts: 1
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    : 0 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Credits: 1,815



    counting one...........
    karibu
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    amen mkuu mbaga........................akuna awezaye kumshinda mungu
    huyu babu anajua imani yake ya kutoshika biblia wala quran inaweza kuwastopisha watanzania kutetea maisha yao......
     
  16. S

    SHANGO WA SHANG New Member

    #16
    Jul 17, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja,Namshauri Kingunge astaafu siasa maana anaboa sana,zama hizi sio za kudanganya watanzania,nashauri kama kuna point zimesahaulika kwenye Huu waraka basi madhehebu mengine yasaidie kuuboresha kwa manufaa ya watanzania.
     
  17. b

    bnhai JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,667
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Nami pia nimeanza kutengeneza waraka wangu. Huu haumung'unyi maneno unasema kila kitu na aina yooote ya ufisadi. Ufisadi wa aina yoote na mianya yoote inayofanya nchi yetu iwe kama ilivyo. Hakuna kugeneralise issue zoote zinatajwa. Hopeful it will cater the need of all the society at large regardless of their denominations.
     
  18. C

    Chap Member

    #18
    Jul 17, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu mbona sijaupata huo waraka
     
  19. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni mzuri ukasambazwa kwa wakatoliki wote kupitia makanisani kwao LAKINI SI VIZURI KUUSAMBAZA KWA WATU WENYE IMANI TOFAUTI NA WAO.

    WARAKA UKIUSOMA UTAONA UNAELEZA MAMBO MAZURI SANA LAKINI UKIUPITIA KWA MAKINI SANA UTAONA KUNA MAFUMBO MENGI NA MAKATAZO MENGI SANA NA MWISHO UNATOA MAJIBU NANI ACHAGULIWE KIIMANI.

    Nilipokuwa naupitia nikajaribu kujiuliza kama wao wana mazuri hayo kwanini wasianzishe Chama cha siasa? Pili kwanini nao wasivue majoho na kuwa kama Dr SLAA kugombea ubunge na kuingia Bungeni.

    HAKIKA TANZANIA KAMA ITAPATA AKINA SLAA KAMA 20 HIVI BUNGENI BASI UFISADI UTAFUTIKA.
     
  20. m

    macinkus JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaribu hapa chini

    macinkus
     

    Attached Files:

Loading...