Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tutaweza kama AbuDhabi?

Discussion in 'Entertainment' started by Game Theory, Nov 1, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Natazama AD F1 grand Prix ambayo ujenzi na kila kitu kimechukua only 2 years na ni kisiwa cha YAS MARINA ndiko mambo yote yamefanyika


    mara ohh waarabu wajinga mara ohhh hawakusoma lakini kwa pesa zilizoingia leo pale kwenye hii F1 its clear inabidi turudishe udicteta tuuu na kufunga sites kama JF walau watu watarudi kufanya kazi

    Congrats to AD
     
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tungeshakuwa zamani kama siyo uzezeta wa viongozi wa CCM from very beginning!
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jikune pale unapoweza. Usitake kushindana na mtu mwingine kwani uwezo ni tofauti. Mwaarabu ana mapesa ya mafuta utamweza?. Hata tungezuia wizi wa EPA usitokee, tuue rushwa kabisa bado hatuwezi kumfikia mwarabu.
     
  4. W

    Wasegesege Senior Member

    #4
    Nov 1, 2009
    Joined: Oct 22, 2009
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unayetufananisha na abudhabi nenda shule kwanza pengine utaiona tofauti ya kulia na kucheka
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    zanzibar watakuwa kama hivyo soon!
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Tungeweza kama sio uzezeta wa serikali ya mafisadi kuwaruhusu wakina SIN CLAIR kukomba madini yetu!! Sasa na Iran wanangojea kuchukua URANIUM kama malipo ya fedha yao waliyowekeza kwenye uchaguzi wa mwaka 2005!! G.T. upo hapo?
     
  7. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #7
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,872
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Again,nataka nikueleze kwamba Sinclair ni rafiki mkubwa wa Ganesh.
    Ukisoma Hindu Scriptures,utaona kwamba Ganesha ameishi miaka elfu nne iliyopita. Lakini huyu Ganesha anafika nyumbani kwa Sinclair kunywa chai. Yaani,materialization.
    Sasa,u siniulze tena,''how?'' I have said all that I am going to say about it.
     
Loading...