Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutakapo Lazimishwa Kuingia Vitani Kipindi Hiki cha Siasa za Vyama Vingi:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dopodopo Kadopo, Aug 3, 2012.

  1. D

    Dopodopo Kadopo Senior Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzoefu tulio nao wa vita ya kagera ni kuwa wakati tunapigana vita ile tulikuwa katika mfumo wa chama kimoja cha siasa. Sasa kunauwezekano kabisa majirani zetu malawi wakatulazimisha kuingia vitani. dalili tumeziona kwani duniani kote historia ya vita huza na maneno (vita ya maneno) hasa kauli za viongozi wanasiasa. Kilicho tusaidia wakati wa vita ya iddi amini ni umoja wetu kama taifa ulioimarishwa na siasa za chama kimoja.

    Hebu tujaribu kuangalia umoja na mashirikiano yetu kama taifa bado viko katika enzi hizi za vyama vingi. Kama vimepungua tunafanya nini wakati tunajiandaa kukabiliana na mama banda wa malawi?
     
  2. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa sasa hali inatia mashaka, uzalendo umekufa kwa sababu ya ufisadi, upendeleo, ubaguzi, watapigana viongozi na watoto wao, ndio wanaofaidi nchi hii. Wanyonge hatuna cha kupoteza hata ziwa nyasa likibebwa. Tupigane kwa faida ya nani? Ya J.K na genge lake la wezi CCM? Hapo kwa kweli hapana. Tumechoka sana na wakoloni weusi CCM. Bora nchi isambaratike tuanze upya.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wataenda akina Riziwani.
     
  4. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa atapigana dhaifu, riz na jeshi lake tu.
     
Loading...