Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusker beer ya SBL bomu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tonge, Aug 11, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu wapata kinywaji, nimekuwa mtumiaji wa tusker beer kwa miaka mingi sasa, lakini tangu zitoke hizi tusker za sbl zimenishinda, zina harufu na taste tofauti na hangover yake ni balaa tofauti na ile tusker ya zamani au ya tbl, nimegundua kitu kuwa ule utamu wa tusker ya zamani iko kilimanjaro beer.sbl imechemsha mbaya, milifikiri mtawateka wanywaji wa tusker ila wengi wameanza kuikimbia.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Acha kampeni chafu za kibiashara bana.............consumer protection agency wasingeruhusu:mad2:
    Si mnywaji wa bia kabisa lakini sipendezwi na kampeni chafu kama hizi.
     
  3. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani hajakosea..! Amesema kilichomo moyoni mwake. Mimi pia imenishinda kabisa, nimehamia ndovu au kilimanjaro
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Waweza kuwa sahihi ila imekaa kama vita vya biashara vile!
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mzee wangu alikuwa mnywaji wa Tusker nae anatafuta pa kukimbilia sasa hivi.
     
  6. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi pia nimeacha kunywa Tusker hiyo nimehamia ndovu. Ni mbaya kabisa sincerely.
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo ushauri wako ni nini kuhusu wanaoendelea kunywa na wanaipenda? Au unamaoni gani kwa hii kampuni ya SBL kuhusu hiyo bidhaa?
     
  8. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Msiikiimbie sababu ukinywa tukser ya SBL unadumisha umoja wa afrika mashariki.
    Yale mamimutungi yanakuwa na mabaki ya serengti.Sasa unachanganya na Tusker ndo inakuja hiyo ladha. Sio sumu na kama ni mywaji unajua bia ni bia tu. teh teh teh teh

    Kama ni kweli ladha imebadilika May be fanyeni maandamano mitungi ya tusker iwe reserved kwa tusker tu.
     
  9. M

    Masesa Member

    #9
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kweli hata mm nimekuwa mtumiaji wa tusker muda mrefu lakini hii ya SBL ina harufu na pia ladha yake tofauti kabisa na ya zamani mm naona wangeipa jina lingine tujue ni bia mpyaa kabisa katika brand zao
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jiwe liitwe Jiwe....Hawa serengeti wamechemsha mbaya kwenye tusker...mpaka imefika kwenye mtandao huru kama huu jua ni balaa.
    Nimekunywa natamani sana...kunywa hizi beer za serengeti...Lakini I had most of it siku moja...dah next morning ilibidi niwe mgeni wa mwananci hospital...full kuhala na kama kinda malaria...lakini nahisi hawa jamaa wana tatizo kwenye uchanyaji...wakiwa na aim ya kuleta mabdiliko...katika vinywaji sasa wanaharibu..Kilimanjaro kwa sasa na ndovu ndio zinanyweka snaa...hasa baada ya harufu ile ya SBL kila mnywaji kuisikia..dah...
     
  11. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Heri mimi nakunywa valuer
     
  12. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Valuer and You parfect Mix
     
  13. e

    eddyguraro0123 New Member

    #13
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cup results may change attitudes on recruitment of tusked. Mwinjilisti, mkewe wauawa kwa bomu. Dowans maji ya shingo kwa Ngeleja.


    ____________________________________________________________________
    Earn an Extra $1000 to $1200 per month doing Part Time Data Entry Jobs! Work from home data entry jobs to post simple data submissions on Internet. Make $1 per entry. Easy form filling, data entry and ad posting jobs. No selling, No phone calls, No Market
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Tonge, acha uchokozi; hizo bia za Zebra, kwa mama Mpea, 4stars na Kingston lazima ziwe na hangover kali. By the way, hata mimi nilikuwa mpezini wa Tusker (ya TBL), hii ya SBL imenishinda. Nadhani ni vema EAB wangeangalia upya hii contract ya SBL la sivyo mauzo yatashuka.:becky:
     
  15. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaa Gama ndugu yangu sasa mi ni mteja wa Kili, juzi alhamisi nimekamua kili 15 na babu kisha nikadrive kurudi home na kesho yake job kama kawa, ingekuwa tusker basi ningekuwa mautiuti.Wewe endelea kupiga hizo castle lite zako zinazoumiza kichwa na kuufanya mkkuki wako kuwa doroooo hata kama nguluwe yupo.Au bado unaendelea na ile kauli yako ya NGULUWE PITA MKKUKI SINA?.
     
  16. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    wacha nitoke njee ya mada ni ulize swali ndugu zangu, bia gani yanywewa sana Tanzania, Kilimanjaro?
     
  17. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Inategemea na maeneo Smatta.
    Ukienda Mwanza watu wanapiga sana Balimi
    ukija Iringa Safari iko juu
    ukienda moshi vijijini kuna bia inaitwa eagle.
    Dar es salaam hakuna formular.
     
  18. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mkuu naomba maelezo kidogo kuhusu hiyo signature yako!!
     
  19. k

    kiber Member

    #19
    Aug 16, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :cheer2::A S 8::mad2::mad2:
     
  20. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Cheer leaders wa tusker?
     
Loading...