Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusker Lager ya SBL 'bomu'

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tonge, Aug 11, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu wapata kinywaji, nimekuwa mtumiaji wa Tusker beer kwa miaka mingi sasa, lakini tangu zitoke hizi Tusker za SBL zimenishinda, zina harufu na taste tofauti na hangover yake ni balaa tofauti na ile Tusker ya zamani au ya TBL.

    Nimegundua kitu kuwa ule utamu wa Tusker ya zamani iko kilimanjaro beer. SBL imechemsha mbaya, mi nilifikiri mtawateka wanywaji wa Tusker ila wengi wameanza kuikimbia.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Unajua capacity ya kiwanda pale chang'ombe ni ndogo kwa hivo bia zinauzwa zikiwa mbichi.....yaani staright from factory to mudomo....hutakiwa zikae kidogo store zijenge ladha
     
  3. J

    JUANITA Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari mota! Lakini kwa nini msiwaambie hao SBL wenyewe waelewe 'consumer views'? Licha ya kuboresha utendaji wao, mtawasaidia kujua hali halisi kutoka vinywani mwa matester wenyewe. Mimi sinywi bia - so sitaweza kusaidia zaidi!
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na mtoa mada kwa kiasi fulani, wengine tulioizoea hii kitu tumegundua kunatofauti kubwa sana, kati ya Tusker under TBL na Tusker under SBL. Kwa mimi naona kama Tusker ina ladha sawa sawa na Serengeti bia, tusker mpya ni chungu kama serengeti, yes in hangover kuliko ile ya zamani tuliyoizoea........!

    Kama consortium ya wanywaji wa tusker tulikuwa tunafikiria kuchukua hatua za kisheria kwa SBL kutumislead wanywaji wa tusker bia! kwa sababu kama ulizoea kunywa say, chupa 10 za tusker unakuwa fit leo hii ukinywa tusker chupa 10 (mpya) unakuwa hoi bin taabani......sijui chemistry wameifanyaje hapo.......!
     
  5. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kipi kimekuzuia kushtaki? As a customer you should have done it arleady.do it now and be proud.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wewe ni mnywaji wa tusker?
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bia na soda nyingi za DSM ni vimeo na chafu kwani wanatumia maji ya bahari yalotolewa chumvi(ambayo haiishi asilimia 100)!!! Ukiinywa vinywaji hivyohivyo vilotengenezwa na viwanda vilivyopo Kaskazini mwa Tz (Mwanza, Kilimanjaro n.k.)utahisi tofauti!!:eyeroll2:!!
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unajua mi siku ya kwanza kuinywa Tusker ys SBL nilikorofishana na mhudumu baada ya kumshutumu kuwa amenipa glass inanukanuka kama maziwa vile... Baadae nilikuja kubaini kumbe hata chupa ya bia haikuwa na nembo sawa, nikacheki ndo nikaona ni ya SBL. Kwa kweli wameniboa sana ukizingatia mimi siendani na Kilimanjaro. Yaani sasa natangatanga kutafuta bia nyingine 'itakayonifikisha'...
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    NL:

    hapo red please enjoy/drink responsibly!
     
  10. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo badiliko ni kubwa zaidi ya kuiva. Ladha imekuwa ya Serengeti hivi sasa
     
Loading...