Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusaidieni wanasheria watanzania wenzenu vijijini?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ENGINEERSJYC, Sep 28, 2011.

  1. E

    ENGINEERSJYC Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi ni afisa wa kata,leo nimekamata fataki kijijini kwangu,anamuoa mwanafunzi aliyefanya mtihani wa kumaliza elimu ya msingi wiki iliyopita,tafadhari tusaidieni wasomi wetu sheri inasemaje ili niweze kumtia hatiani hili fataki linaloharibu watoto na kuwambukiza ukimwi?
     
Loading...