Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Turudishiwe Utanganyika wetu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JuaKali, Oct 21, 2008.

  1. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2008
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa muda mrefu nimekuwa nikifuatilia habari mbali mbali kutoka serikali ya Mapinduzi Zanzibar, kwa jinsi mambo yanavyoendelea huko hatuna budi Tanzania bara tukaanza kudai serikali yetu ya Tanganyika kwa nguvu zote. Tutakuja juta mambo yakienda mrama. Hawa jamaa ni ma-selfish wakubwa wanapenda kuvuna wasipopanda lakini vya kwao wanavijengea ngome. Tuungane pamoja kudai taifa letu. Mungu bariki Tanganyika
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Muungano ni kama ndoa ya kikristo haina talaka. Zanzibar ni mke katika ndoa hii analeta chochoko ili apate talaka. Dawa ni kumuadabisha na sio kurudia useja. Tanganyika haiwezi kurejewa na muungano utadumu licha ya kelele za mke as long as yuko kwenye ndoa ya lazima.
    Mungu ibariki Tanzania.
     
  3. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daini yakhe. Halafu tutaona jinsi gani nanyi mtakuwa mnailalamikia Serikali ya Jamhuri ya Muungano.
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2008
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sisi watanganyika hatuna ubavu wa kuiwacha Zanzibar uiende watanganyika tunaojua historia ya zanzibar tuna uhakika isingekuwa muungano leo hii wale wangekuwa ni moja ya nchi tajiri duniani na nchi iliyoendela. Kwani kwa uchache tu ni nchi ya kwanza afrika kuwa na taa za barabarani,tv ya rangi,magazeti zaidi ya matano ya kila siku,nchi iliyokuwa inachangia bajeti ya nchi ya omani.

    Hayo ni machache tu! na ni sisi tulioirudisha nchi ile nyuma kutoka kusaidia bajeti ya maendeleo Omani mpaka Kina Raza kusadia kulipa mishahara ya wafanyakazi wa Serikali ya Zanzibar.
     
Loading...