Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuongee Asubuhi 2.1.11 7:30am LIVE ON Star TV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yahya Mohamed, Jan 1, 2011.

  1. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heri ya Mwaka mpya wanaJF

    Katika kipindi cha kesho: Mada ni majumuisho ya matukio muhimu ya kisiasa katika mwaka 2010. Tutagusia kuhusu Mageuzi ya Kisiasa Nchini, Nafasi ya Akinamama katika mabadilio, Jukumu la wanahabari na bila shaka Katiba kwa Uchache sana...Maana kazi ilipofikia inahitaji subira na hekima pia.
    Ninapendekeza LIVE TEXT fupi tu katika namba 0717 000 013. na zitasomwa LIVE.
    Naomba kuwasilisha.
    Yahya M
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Ndugu Yahya, heshima yako na kheri ya mwaka mpya; hayo mengine ni mambo matamu lakini hekima na historia inahitaji tuzungumzie suala la Katiba mpya na kujadili hotuba ya Kikwete hususan kwenye suala hilo. Ningependa kuwa mchangiaji kama suala hilo litapewa kipaumbele. Hayo mengine tuyazungumze wakati mwingine, tusiogope kugonganisha vichwa vyetu.
     
  3. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    heko Star TV kinara wa kuchochea mijadala iletayo tija kwa maendeleo ta nchi yetu.
     
  4. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heshima kwako pia Mkuu, sina shaka licha ya kuyaweka hayo katiba itashika usukani kwani haipekukiki...Nimenukuu makala ya Majjid aliyopost hapa na chanagamoto za WanaJF inaleta matumaini katika kujadili suala hili kwa kina. Soma Inbox pia

    Yahya M
     
  5. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kwa mawazo na michango ya Kipekee kutoka Jamvini sasa watanzania wanaelewa umuhimu wa mawazo chanya na matumizi ya teknolojia kuharakisha maendeleo.
    Ahsante sana kwa niaba ya wapiganaji wote
    Yahya M
     
  6. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili la kinamama bado hawajaweza kusimama kwa miguu yao hata wenye uwezo bado wanataka kubebwa hivyo kuwanyima sifa ya kusema wamefaulu mfano anne makinda kafanikiwa ila si kwa nguvu zake amebebwa na mvutano wa makundi ndani ya ccm na nafasi za viti maalum bado wenye maamuzi ya mwisho kuhusu uwakilishi huo wa Wanawake ni wanaume kwani cc nyingi majority ni wanaume hivyo kuwafanya Wanawake kutokuwa na nguvu
    Inayotarajiwa hata utendaji wao huwa wa kuwapendezesha viongozi wa vyama na si Wanawake waliowachagua kwa hiyo Wanawake hatua wamepiga lkn wengi si nguvu na uwezo wao kiutendaji bali wamebebwa
     
  7. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yahya,happy new year,nikupongeze ww pamoja kituo chenu kwa kazi nzuri ya kuibua mijadala inayojenga nchi,kuhusu katiba naomba sasa tujikite kujadili mambo muhmu tunayotaka yawemo katika katiba mpya ili kuwapa uelewa wtz walio wengi.TUKO PAMOJA MKUU
     
  8. z

    zamlock JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yahya akuna taabu tutashirikiana kwa ukaribu wa hali ya juu kuhusu maendeleo ya taifa letu
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yahaya M.
    Idea ni njema kabisa. Nadhani Mwanakijiji amesema kilichopo ndani ya akili yangu.
    Kuna hili suala la public missinfomerd ambalo serikali inaplay big role hapo. angalia suala la takukuru na chenge, suala la Werema kutoa maoni tofauti na bosi wake kuhusu suala la katiba. Suala la DOWANS ambapo serikali inagoma kumtaja mmiliki wake. Hizi ndizo lines zinazosumbua wengi. Viongozi wanatofautiana ktk kauli zao na pia hawaongei ukweli. Mfano, Ngeleja anasema kuwa mgao umesitishwa lakini within a week Tanesco wanatangaza mgao nchi nzima.
    hayo ni baadhi ya matukio ya kutia shaka kuhusu umakini wa viongozi na suala zima la katiba.
     
Loading...