Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuombeane-chochote chaweza tokea,hii ndio hali halisi ona picha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Sep 18, 2012.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    TUPO KWA SASA TUNASUBIRIA REFA APULIZE FILIMBI YA KUANZA AMA KUSIMAMISHA MAPIGANO,MAANA TAYARI DALILI ZA MAUWAJI NA MAANDAMANO ZINAJIONESHA DHAHILI.
    TUZIDI KUOMBEANA DUA ILI KUKWEPA KIKOMBE HIKI CHA RISASI KWANI REFA AKIRUHUSU WACHINA NA WAJAPANI KUZICHAPA HATUNA NJIA NYINGINE YA KUJIOKOA ZAIDI YA KUZIKWA KWA MISILE ZA PANDE ZOTE MBILI
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    KWA WALE MATOMASO INGIA HAPO
    In Photos: China's anti-Japan fury: Shanghaiist
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    mmbeee.....wakipigana mabomu yanakuja mpaka huku......? nianze kuondoka mie.....
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hatujui ila tuombe tu yasitokee
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hawa ni kwamba wanapunguza Utajiri walionao. Ndio maana wanatunisha misuli.


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  5. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Kwa Tz bado sana.
     
  6. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Poleni sana mkuu, tuombe Mungu amani itamalaki
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wakubwa wakipigana wadogo lazima muumie in one way or the oTher
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    we acha tu,tunayashuhudia kwa macho,siyo ya kusimuliwa,na kumbuka wachina wanafundishwa somo la uzarendo na nchi yao ktk hili unawaona jinsi wanavyo komaa na wajapan,tayari xian wamesha poteza maisha wajapani wawili
     
  9. M

    Mtanganyika1 Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Historia ya nchi mbili hizi pia itazifanya ziingie katika mgororo mkubwa ambao unahitaji usuruhshi wa haraka, China iliwahi kuwa koloni la Mjapani hasahasa katika eneo la viwanda Manchuria.
     
  10. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 55,077
    Likes Received: 34,892
    Trophy Points: 280
    nilikuwa china juzi hali ni mbaya magari na bidhaa zozote za kijapani vinaharibiwa ni suala la muda tu ila tusiombe wakachapana yatakayotokea itakuwa kama hiroshima
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    nadhani sasa ndio imekuwa mbaya zaidi
     
  12. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Japan hana ubavu wa kupigana na china,sanasana anategemea msaada wa wajeshi wa marekani ambao wamepiga kambi pale okinawa.
    Na kama marekan akijiingiza kwenye ugomvi huo basi maanake ni mwanzo wa vita vya tatu vya dunia.
     
  13. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hichi kisiwa cha Diaoyu kitaleta matatizo kama kile cha Migingo.
    Lakini ikumbukwe pia Elements of the Earth melting down na hili liliandikwa. Ni angalizo tu.
     
  14. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mungu aepushe mbali balaa hili.
     
  15. z

    zedlyn JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tusameenn wakubwa
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Binafsi nitapenda sana kuishuhudia hii vita, najua wengi mtanishangaa pasipo kuniuliza kwanza kwa nini?
     
  17. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unawaza kuwa na sababu nzuri. Haya Kwanini unataka kushuhudia hiyo vita?
     
  18. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    haya sasa kila kona vita sasa mchina na mjapani kazi ipo.
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,549
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Japanese had a strong medicine to treat the rest in far east...but now Chinese are large in number, economy and power. Watakomaje!
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    well, nimepata kuishi moja ya hizo nchi na kuitembelea mojawapo...
    Ni ukweli kuwa Wajapan walitawala China na kuwatesa sana watu wa wakati huo...Wachina wengi waliikimbia nchi yao na maelfu waliuawa. Pamoja na hayo yote hiyo imekuwa ni historia kwa sasa.
    Kwa upande mwingine hili suala la kunyanyasa na kuwatesa Wachina limeshafutika katika mawazo na fahamu za Wajapan kwa kiasi kikubwa kwa kuwa wao walikuwa superior lakini kwa Wachina imebakia kuwa kumbukumbu mbaya kiasi ya kwamba siku ukitaka kukosana na Mchina basi mwambie ya kwamba anafanana na Mjapan.
    Sasa ngoja nirudi kwenye sababu yangu.
    Baada ya mateso na manyanyaso hayo yote, dhamira ya Wachina na serikali ya Beijing imekuwa ni kuitawala dunia "take over/control the world" katika nyanja zote kiuchumi, kisiasa na kiutamaduni. China is the new emerging nation, na hilo linawafanya watamani kuwa namba moja kwa kila kitu. Kwa mcho ya nje watu wengi huwaona Wachina kama watu wakarimu na wasio na mawaa, lakini mioyo yao imegubikwa na hila.
    Kwa upande mwingine nchi ya Japan, hii nitapenda kuiita "the sleeping giant", ni moja kati ya mataifa waungwana sana...wana kila kitu na hawajaanza kuwa nacho leo wala jana. Kama kungekuwa na taifa ambalo lilipaswa kuwa na chuki juu ya vita au uvamizi wa aina yoyote basi hawa bila shaka wangekuwa na kinyongo juu ya Wamarekani kutokana na mkasa na genocide ya Nagasaki na Hiroshima.
    Taifa la China linachofanya ni kuitisha Japan kama mpango wa kulipiza kisasi, na ndio maana kuna vurugu zinazoendelea katika miji ya CHANGSHA, QINGDAO, CHENGDU,SHENZHEN,XI'AN n.k kote huko Wachina wanajifanya kufunja, kuchoma na kuharibu kila aina ya property ambayo ni made in Japan.
    SASA HAWA WATU INABIDI WAPEWE ADABU KIDOGO ili wajue ya kwamba sio wao tu pekee ndio WAFALME WA MSITU, sifa za kuendelea kiuchumu na kijamii, kunawafanya waanze kuwapanda watu vichwani.
    Unajua mikwara yote hii ya Wachina ni propaganda zao wakiamini wataipiga Japan na kuiharibia uchumi wake.
     
Loading...