Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuombe amani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by guta, Sep 14, 2011.

  1. g

    guta Senior Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kulingana na mambo yanavyokwenda tuombeni amani, kwa maana sasa tunasema bora Nyerere, Bora Mwinyi, na Bora mkapa, Je tukija sema bora Kikwete hali itakuwaje?
    Sikiliza ujumbe huu wimbo wote hapa: tuombe amani - YouTube
     
Loading...