Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunavyofikiri around mikataba: Process ya makubaliano mapya na Maximo

Discussion in 'Sports' started by Kuhani, Mar 21, 2009.

  1. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yani Maximo mwenyewe ndio amewaambia TFF, jamani eeh, slow down guys, msinipe mkataba wa miaka miwili. Ngojeni tuone mafainikio baada ya mwaka unaokuja.

    Na kama wewe ni mwajiri unatafuta mtu wa miaka miwili, halafu kwenye interview candidate anakwambia nipe mmoja, inakuonyesha 1) candidate aidha hana long term commitment na organization yako, au 2) hajiamini.

    Mimi sijawahi kuandika mkataba wa serikali or anything like that lakini hata kwa kuangalia ESPN tu, shoo za michezo, you know kwamba ni mwajiri ndio ana dictate urefu mkataba, sio the candidate jamani!

    Halafu Tenga anamtetea Maximo kwamba mapungufu ni ya kibinadamu. Public relations blunder. Husafishi madudu ya mtu kwa kigezo cha "mapungufu ya kila binadamu." Hell no. The dude needs improvement in some areas, period. Hatujajua ethos za PR. Hakuna cha human weaknesses kwenye competitive professions!
    Maximo.jpg
    Pep talk ya Maximo sijui ni lugha gani. Daily News kuna video
    interview, Kiingereza chake ni kama changu, sijui cha machizi!​
     
  2. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Binafsi naungana na TFF kutaka kumuongezea muda mrefu kiasi kinachowezekana, unajua unaweza kuwa na kitu cha thamani mkononi na usijue kama unakitu cha thamani hivyo. Kipindi fulani nilitamani Maximo akatae kuongeza mkataba, halafu baada ya mwaka mmoja kupita nafikiri wote tungeona ni jinsi gani huyu bwana ni msaada kwa soka letu. Kwa level yetu kumpata huyu ni kama bahati tu, hebu nenda bbc sports kuna habari juu ya Maximo kuongeza mkataba na habari yake ndogo tu. Halafu uone kwa kutafuta kwetu kocha tungeweza kumpata wa level hii?, mimi namuheshimu sana kwa kujishusha kiasi hiki.
     
  3. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani level yetu ni ipi na level ya Maximo ni ipi?
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mwenyewe alitaka aondoke nyinyi mmeng'ang'ania kumbakisha shida yenu avurunde ili apate kuondoka kwa kumfukuza, keshaona wachezaji wa tz ni vifuu, hawafundishiki wala hawajitumi wanapende kusifiwa tu na kujipachika majina makubwa yanayozidi uwezo wao, kama TFF wapo serious wampe Maximo wachezaji siyo majina ya watu tu wanao piga mpira
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona hizo level mbili ulizouliza hazina ''uwiano maalum''!
     
  6. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndio maana nimeonyesha ni wapi uangalie, ukiona tuna level hiyo fine!. Ila watu hawachezi mpira kwa maneno, maneno yetu ni mengi na tunakwepa ukweli.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa kwa nini hakwenda kufundisha huko kwenye level kubwa, vipi hakupata dili? Au asingependa kulipwa zaidi huko kwenye level yake?

    World class coach angeacha kufundisha ligi kubwa aje kwenye hiyo uliyo iita "level yetu"?

    Huyu Maximo sio kihivyo, hata akihojiwa utamjua. The other day kawalaumu makocha wa Tanzania kwenye vyombo vya habari eti wako "ashamed" of him, ndo maana hawaendi kuongea nae. Angekuwa a real professional asinge take a shot at local coaches. Wako ashamed, ndio nini hicho, kwani kawakopa hela?

    Tanzania kumpata Maximo "ni bahati tu," kwani halipwi?
     
    Last edited by a moderator: Mar 22, 2009
Loading...