Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tunauza magari kwa bei rahisi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by freemoney, Jun 8, 2012.

  1. freemoney

    freemoney Senior Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu JF
    sisi ni private dealers ambao tunauza magari ya aina mbalimbali kwa bei nzuri. tunauza magari mapya na yal used yaliyo in a very good condition........ baathi ya magari ni kama mark 2 gx100, suzuki escudo, starlet, opa, harier, noah, carina, premio, spacio, corrola, mark 2 gx 90, rav 4, alteza, na mangine mengi

    just piga 0716-369299 na utujulishe ni aina gani ya gari unaitaji
     
  2. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,083
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    kaka biashara matangazo lakini matangazo huwa yanalipiwa sijui kama umelipia au la. Mie kama mlala hoi nakushauri uweke list ya hizo gari ulizonazo na bei zake ili mtu akupigie akiwa amesha ona bei. kama umeamua kujianika yanini ufanye siri ya bei?
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Weka japo picha ya tire basi lol!
    Wabongo siku hizi wanataka wakione ki2 kwanza bana!
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nipe bei ya prado 4cylinder ya 1998 petrol na Gx100 ya 2000,swift ya 2003..
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,013
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Weka picha tutaelewana.
     
  6. m

    mzee wa wau Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaonekana unabip biashara huwezi pata mtu kwa njia hiyo.Wataka sisi ndio tukupe bei zetu?Fungua mawebsite ya wenzako ujifunze.wao wanakupa mpaka shipping estimates na options nyingi.ambazo zavutia,pia siku hizi kuna suala muhimu la security/guarantee ya pesa za mnunuzi.Atahakikishiwaje kuwa wewe sio tapeli?
     
Loading...