Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunatafuta Tailor mzuri wa nguo za kiAfrica

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ozzie, Jan 11, 2012.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tunatafuta mtu bora ambaye anaweza mashati bora ya kiafrika. Unatakiwa mzigo mkubwa unaoweza kuuzwa kwenye maduka makubwa nchi za nje. Sisi ndio tutaamua rangi. Pia tunauliza pia kama kuna duka lolote la mavazi ya kiafrika. Naomba mwenye taarifa anitumie namba yake ya simu. Itakuwa vizuri kama unajua kiingereza.
     
Loading...