Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaomba hotuba ya mh. Sugu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muzungu woshiper, Feb 2, 2012.

  1. m

    muzungu woshiper New Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa faida ya wengi ambao hatukupata nafasi ya kusikiliza hotuba ya mh. Joseph mbilinyi sugu jana, tunaomba mtuwekee hotuba yake hapa jf...naomba kuwasilisha
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
  3. m

    muzungu woshiper New Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...