Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakopesha fedha kuanzia 50,000 mpaka milioni 2.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by billykelly, Jul 13, 2012.

  1. b

    billykelly Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakopesha pesa kuanzia 50,000 mpaka milioni 2. masharti lazima uwe na dhamana. ili kuweza kujua tunapatikana wapi na dhamana gani tunazochukua wasiliana nasi kwa namba 0716 632593 / 0718 585858 na 0782 383838
     
  2. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,755
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Weeeeeziii! jamani weziiiii...majirani weeeeziiii...wuuuuiii,jamani tumeingiliwa weeez,,AAH kumbe naota huku naandika kwenye keyboard
     
  3. b

    billykelly Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unataka kuamini tuwasiliane
     
  4. b

    billykelly Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiheshimu bro!! kama unataka mkopo tuwasiliane kama hauhitaji kaa tu kimya:baby:
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Shindwa kwa jina la yesu
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nataka 2,000,000/= kwa miezi minne. dhamana ninazo -gari au nyumba -zipo Dar. Riba kiasi gani mkuu?????
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nataka 2,000,000/= kwa miezi minne. dhamana ninazo -gari au nyumba -zipo Dar. Riba kiasi gani mkuu?????
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    another deci......:flypig:
     
  9. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha kujigamba na maelezo yasio na vigezo na masharti. Awe na dhamana ya kitu gani? Pili awe na sifa zipi? Muda wa kurejesha ni lini tangu achukue mkopo? Riba yenu ni kiasi gani? Na mengine nitaendelea.....
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Nahitaji mil6 nina dhamana ya viwanja vi3 @dhamana ya mil2 viwanja hvyo evaluation yake ni kimoja mil16 kingine mil10 na kingine mil8,je interest ni sh ngapi?
     
  11. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ninyi ni Saccos, bank, financial au mmesajiliwa kama taasisi ya kukopesha? isije ikawa wanyewe 'mmeokota' mil 2 halafu mnataka kukopesha watu kwa njia ya wizi ya riba ya 30-50%, maana ulivyoandika haionyeshi kabisa kama ni watu serious.
    Weka wazi vigezo na mashariti ya mkopo, jina la kampuni na mahali ilipo, usajili, na vitu vingine muhimu which will attract your prospective customers. This money business, haiwezi kufanyika vichochoroni tu...!
     
  12. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    mbona husemi kwa Riba kiasi gani? Acha kuwa Mwizi ww
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    umekuja hadharani. ...mwaga hadharani.....!
    mambo ya PM hayahitajiki
     
  14. b

    billykelly Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Riba ni asilimia 20% kwa yeyote anaehitaji zaidi ya milioni 2 anaweza kupata, tunapatikana mtaa wa jamhuri kwa mawasiliano tumia namba zetu hapo juu.
     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....Mmerudi Kivingine Eh?
     
  16. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kawaibie vijijini
     
  17. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    mbona hamueleweki? kuweni wawazi jamani,,tunahitaji hiyo kitu
     
  18. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,755
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Achaneni na mikopo hii watanzania, mikopo isiyo na tija yaani hawa ni wale wakukomba mpaka stuli ukishindwa lipa wanadhalilisha hawa, watakuja mchana kweupe wataita watu wanakubebea mpaka vijiko vya ndani, unadhalilika....kwanza mtu ukope elfu 50 ya nini alafu riba 20% Dah, mimi ningeshauri msiangaike na mkopo kama hii inadhalilisha waulize akina mama kule succoss, waulize walimu wenzangu wa Grade A + Diploma kule vijijini walivyokimbia kazi kwa mikopo kama hii! Wee
     
  19. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    waepuke kama ukoma hawa watu
     
  20. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Mimi niko Dodoma ntapataje huo mkopo na dhamana yake ni nini?
     
Loading...