Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunakesha kwenye Internet Usiku!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jimjuls, Sep 28, 2012.

  1. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuliambiwa baada ya kuzindua mkonga wa Taifa huduma za internet zitapungua.Sasa mbona wanatufanya tuwe tunakesha usiku kwa offer zao (Voda,Airtel n.k),wakati huo huo vifurushi ni ghali mno?Tunkuwa "Internet Nocturnals"...
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,982
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Hao mkonga wa taifa walisema itapungua kwa kiasi gani?

    Unajua kama nilikua nauza kitu milion 1 then nkiuza laki 9 elfu 99 mia 9 tisini na 9 pia nimepunguza bei?

    Bei zimepungua za bundles mitandao yote lakini ndo kiwango hicho?

    Hebu jipange kakusanye data then tuje tufanye calculation
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkubwa inaonekana hupendi kukesha!! Mimi ntaendelea kukesha mpaka offer ifutwe mwa sababu speed ni kubwa as hakuna watumiaji wengi, Bei nafuu, hakuna bugdha mara umepigiwa simu mara mtoto kakutekenya mara mjukuu kakurukia,
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh teh, saivi nachotaka ni anytime speedy internet, usiku nilale tu.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Hawa wezi wamekuja kuiba. Ni lugha za ulaghai tu! Wezi wa mali za watanzania, wezi, wezi,wezi,
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,982
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Una sh ngap nije nkuungie
     
  7. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kaa kaa kwanza, bado natumia ya ofc. Nitakutafuta nikijaa mfuko.:A S shade:
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    swali zuri sana chief, wengi tunapenda speed kubwa, unlimited downloads full time but mifuko imetoboka.
     
  9. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Gharama za mawasiliano tunapaswa kuziangalia kwa mapana sio data peke yake. Gharama za data au internet zimepungua baada ya mkonga kuanza kazi na zimekuwa zikiendelea kupungua hatua kwa hatua. Lakini pia gharama za voice calls, sms, mms, trans-network calls na pia charges za kupiga simu nje ya nchi. Makampuni hasa yana base katika matumizi yanayogusa watu wengi, hususan calls na sms kwa sababu punguzo katika matumizi ya kawaida lina attract attention ya wengi. Lakini kuhusu internet ni wachache sana tunaotumia huduma hizo. Kwa hiyo ukijumlisha punguzo katika huduma yote utafeel impact kuliko kuzungumzia data pekee ambayo ni huduma ya wachache.
     
  10. M

    Mtz.mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani jamani kwani huo mlonga wa taifa umeshazinduliwa?
     
  11. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red sijakuelewa mkuu...! Ndo nini hiyo?
     
Loading...