Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunajipanga - Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Feb 2, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wangefuta tu hii session ya papo kwa papo, haina tija japo nimeangalia kwa siku moja tu.

    Leo nilikuwa sina kazi na kwa mara ya kwanza nikatazama TBC kutoka bungeni, kipindi cha maswali na majibu ya papo kwa papo. karibu kila swali lililoulizwa; spika Makinda alikuwa anatanguliza kwanza, "ah! hili liko specific sana, WM hataweza kulijibu lakini sijui WM labda unaweza, teh teh teh," na kisha waziri mkuu anatoa maelezo na sio majibu. Na kila muuliza swali ambaye hakuridhika na majibu hayo ya WM na kuuliza la nyongeza, jibu la Pinda kwa maswali karibu yote lilikuwa ni....
    .........................
    ........................
    ........................
    "TUNAJIPANGA"

    Kwa mtazamo wangu kama wanajipanga kwa kila kitu, basi hiyo foleni itakuwa ndefu sana!
     
  2. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gombea Uwaziri Mkuu utashinda. Mpaka sasa Jk ana majina matatu anahitaji matano column itimie wahi peleka la kwako lango la Ikulu asubuhi.
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kila siku wao ni KUJIPANGA tu sijui UTEKELEZAJI utaanza lini? kwa mipango tu iko mingi sana
     
  4. B

    BMT JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    uwezo wake wa kufkiri kwa sasa unatia shaka,baada ya kushndwa ktatua mgomo wa madaktar na posho zao,bnafs cna iman naye tena,awam hii ndo imekula kwetu
     
  5. k

    kiche JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani cheo cha uwaziri mkuu kinagombaniwa??au upo usingizini!!!!?
     
  6. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siasa ni kujipanga na kujipanga ni siasa wapi tatizo?
     
  7. nkawa

    nkawa Senior Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajipanga kuanzia Mkuu wa kaya hadi Mwenyekiti wa serikali ya mtaa...waondoke tu
     
  8. k

    kiche JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru umesema kuwa ulikuwa hauna kazi ndiyo ukaangalia hicho kipindi!!nami uwa nakutana nacho kwa bahati mbaya mfano nipo hotelini nikajua hakina maana hata kidogo na majibu mengine uliyosahau ni kuwa 'mimi nafikiri' huku bibi kiroboto anamkingia kifua kama bwanake vile,ni kichefuchefu.
     
  9. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Ndugu si lazima kila hoja uchangie. Si kama unafahamu, lakini binadamu huwa anatambulika uwezo wake wa akili kupitia mambo anayoyafanya na anayafanyaje vilevile maneno yake.
    You are genuinely ridiculous, childish and outright immature, try a little harder to smarten up.
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nani kakuambia uwaziri mkuu unagombewa au unapeleka jina iki uteuliwa?kweli JF imeingiliwa,hadi watu wa vijiwe vwa gahawa nao wajifanya wapo gud upstairs sasa
     
  11. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo ndiyo majibu ya viongozi wasiowajibika wa nchi hii. TUNAJIPANGA......... TUKO KWENYE MCHAKATO...........
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi huwa Wm hakidhi matarajio ya watanzania hata kidogo.!
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    Mtoto wa mkulima naye ameshajiingiza kwenye
    kundi la hao walioshindikana, akiongea mara
    aingize sentensi za kizungu au atoe majibu ya
    mkato, ili mradi naye kachoka.
     
  14. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    alipoteuliwa badala ya Lowassa alidhani atamtumikia malaika.....sasa kajikuta anamtumikia shetani na hawezi kukiuka kiapo chake kwa ibilisi JK. Akijibu swali anachezea kipete chake nahisi ni juju kutoka kwao "kasumba-wanga" jobtruetrue
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    mungu wangu! Mods si munaona wenyewe! Halafu mtu kama huyu eti naye tunamwita great thinker! Aaaaah! Kama ndo hivyo mi naomba msinijumuishe kwenye kundi la great thinker kama vigezo vyenyewe vya u-great thinker ndo kama vya huyu jamaa.
     
  16. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mtaendelea kujipanga hadi mwisho wa dunia, kwendeni zenu, nchi hii sasa inahitaji more serious people
     
Loading...