Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunajimaliza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by oba, Nov 13, 2011.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Miongoni mwa vitu ambavyo watanzania tumabaki navyo ni lugha yetu ya kiswahili lkn tunakoelekea tunaiua sisi wenyewe, ebu cheki haya makosa tufanyayo kila kuitwapo leo kwa kuiondoa herufi 'h'.
    ili= hili
    akuna= hakuna
    ujambo= hujambo
    ujui= hujui
    ali hii= hali hii
    ekima= hekima
    uenda= huenda
    n.k n.k n.k, Tujirekebishe jamani!!!!
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huo ni mtazamo wako
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ipi sahihi na ipi siyo?
     
  4. B

    Bijou JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145

    yaani pamoja na kukupongeza umenishangaza nawe kurudia kosa lile lie. Hebu angalia na si ebu pleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeease
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Dahhhh
    Ntajaribu.
     
Loading...