Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaitaji mambo ya urembo na umodel kwa hali ya uchumi wetu?

Discussion in 'Entertainment' started by frozen, May 26, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna haja gani ktk nchi hii maskini,inayoitaji vijana katika uzalishaji,kuwa na mashindano ya urembo na mambo ya umodel, ambapo vijana wakakamavu wanatumia muda mwingi kupamba miili yao,huku wengi wakiwa hawajui hata kupika,tunahitji mambo haya kwa sasa ?
     
  2. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndio tunayahitaji kwa sababu ni moja ya burudani
     
  3. frozen

    frozen Senior Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli binadamu tunahitaji burudani,lakini huoni kama burudani hii ingekuwa stahiki kama tungeipata/ifanya baada ya masaa mengi ya uzarishaji?Maana kwa uchumi wetu sidhani km tunaitaji vijana wanao shinda 24 hrs kuangaria miili yao, kwa waliondelea sawa
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Frozen kitu unachotakiwa utambue ni kua hayo mashindano yawepo au yasiwepo
    uchumi wa nchi yetu uko pale pale... zaidi naweza sema wanapata tokana na kodi
    zinazohusiana na hizo shughuli zenyewe.. maisha yamebadilika watu wanataka kuishi saana
    kwa usasa - wengine hudhubutu hata kutowasimamia watoto katika mambo muhimu
    kama kujifunza kupika... hivyo Uchumi wa nchi yetu ni issue tofauti na urembo...

    labda ungesema kama kweli kuna umuhimu wa kupeperusha Mwenge kwa mapesa
    yoote yale wanamwaga ktk hio shughuli na uchumi mbovu huu...
     
Loading...