Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunahitaji wasichana wa 3 wa kufanta kazi ya mpesa na tgo pesa haraka.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kelvinkipeta, Oct 20, 2012.

  1. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hhhjjjnbbghhj hjjjjnbgffgghhjbvf hhgghhjgff G hhccghhjjh
     
  2. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo msichana anafanya kazi hiyo..ni mzoefu, ni mchapa kazi sana...mtafute 0759 161747
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wekeni na mshahara wake!
     
  4. M

    MMOJA Senior Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mmh!, saa ya kazi kuanzia saa 2 asubuhi mpaka saa 3 usiku,masaa 13 mtu yupo kazini anaacha masaa 9 tu ya kupumzika na mengineyo,inaonyensha mshahara utakua mnono?
     
  5. c

    chipande Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hey! kelvo kuna dada mmoja ana sifa zote za kufit hiyo possition na yuko ktk process za kutafuta sehemu nyingine kutokan na mshahara kutokidhi mahitaji em onyesha range ya mshahara kwani yeye . 1]ni mwaminifu 2} ni mchapakazi 3]mbunifu 4]mzoefu 5]yuko ktk wilaya ya temeke.6]anna miaka 22. je ungependa fanya nae kazi?.
     
  6. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Hapo kwenye red umetumia sheria za kazi za nchi gani???
    weka mshahara na malipo ya hayo masaa 5 yanayozidi
     
  7. l

    lukme Senior Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kisheria kazi ni masaa 8 tu zaidi ya hapo unamlipa mfanyakazi overtime. hadi saa 3 usiku du!!
     
  8. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mtafute msichan huyo mwneye uzoefu wa kazi hii ana kaa changombe karibu na maduka mawili
    anaitwa esther -simu no. 0654 77 21 43
     
  9. k

    kelvinkipeta Senior Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukitaka sheria kafanye kazi mahakamani.au fungua biashara yako uweke sheria zako
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hv siku hizi watu wanajipangia tu kazi bila ya sheria yoyote kufuatwa?

    Eti kuanzia saa 2asubuhi hadi saa3 usiku!

    Hebu weka mshahara chap chap kama uko makini na watu unaowahitaji!
     
Loading...