Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuna imani na Tanesco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by utemi, Jun 22, 2011.

  1. utemi

    utemi Senior Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tuna imani na Tanesco
    oyaa oyaa oyaaa , Tanesco
    kweli ..,kweli...., kweli,
    kweli kweli kweli,
    Tanesco kweli Kweli , kweli.....Kweli ,kweli kweli x 2
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    sina imani na tanesco
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mtoa mada wewe ni mtoto wa fisadi au ni fisadi mwenyewe la sivyo mchezo wako ni mauti kwa wengine. Ukitulia bila kuongea pumba ni heshima pia
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nadhani mtoa mada katumia luga ya picha,kaboreka na utendaji kazi wa tanesco. nadhani shirika limeelewa sana wanahitaji kuiga ya wenzetu,Ni vigumu kwa nchi maskini shirika moja la umeme liweze kufanya kazi yakuzalisha umeme, kusambaza, kusafirisha,kuweka miundombinu .Inatakiwa wabakie na kazi moja tu ya kuuza umeme basi.Miundo mbinu, kusafirisha na kuzalisha umeme wapewe makapuni tofauti,mfano kuzalisha waachiwe kampuni moja,kutandanza nyaya nk(miundombinu) wapewe kampuni ingine hapo tutafika,kutakuwa na ushindani mkubwa ili kila kampuni iweze kupata faida,bila hivo hatutafika.Tutalia na mgao kila siku kisa tunategemea maji na hawa wakoloni wa songas.Maeneo mengi zalishi bado hayajafanyiwa kazi yao tu kama Kiwira,umeme wa upepo singida,mto malagarasi nk nk
     
  5. utemi

    utemi Senior Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nimetumia Lugha ya picha mkuu!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nadhani mtoa mada kaboreka mbaya mpaka kaamua kusifia penye uozo, ujumbe tosha saaaaaaaaaana tuu.
     
Loading...