Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumtendeje mtu huyu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlenge, Mar 7, 2010.

  1. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nataka kutengeneza mtandao wenye hilo jina la Marekani.com.

    Kama Mswahili uliyeko Tanzania, au popote pale; ungependa kuona taarifa gani, au huduma zipi kwenye mtandao wa Marekani.com?Natanguliza shukrani.

    Mlenge
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    WTF..mtanzania marekani yanini sisi sasa? We wameshakupiga 'msimiki mwanule' lmao
     
  3. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #3
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kinyambiss, unaongea Kiingereza kigumu! Hilo limao la 'msimiki mwanule' ndio lipi?
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    This domain is currently listed for sale at Sedo.com

    BTW, resize picha mkuu! Inaboa hata kuiangalia!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  6. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona sielewi?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    ban**i? mbona hueleweki?
     
  8. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #8
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mlenge,

    Limeshakua tangazo,hebu tujiandae kulipia JF ,lol
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hueleweki na kama ni tangazo bas lipia. Lakini hiyo bendera na u-tz wapi na wapi? Na title mbona haieleweki?
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani huu nao ni uzelendo kwa nchi yetu............ ?????????????
     
  11. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pape,
    Thanks for the flag. I have edited the original flag.


    Bigirita, Selous, nyani <abiziani>;

    Namiliki marekani.com. Nataka kutengeneza website. Naomba ushauri wa bure nini kiwemo kwenye hio website?


    Ben,
    Naomba tu ushauri, siyo tangazo :)


    Akili Kichwani
    Huu ni uzalendo pia.
    Anga la Marekani ni mali yetu, kwa vile anga letu ni mali yao. Sisi dugu moja.

    Mlenge
     
  12. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
Loading...