Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumpeleke Kova The Hague. Mahakama ya kimataifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vicent tibaijuka, Jul 18, 2012.

  1. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika matendo ambayo yanaendelea kutokea, mimi naona ni kheri kumbook Kova huko katika mahakama ya dunia, kama walivyofanya wenzetu wakenya. Na sema hili na litatimia. Maana tumeshindwa kunyanyaswa na watu hawa. UN imeshaona kinachoendelea tanzania.
     
  2. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kova anaweza kupona kwa sababu anatumiwa na IKULU pamoja na Mwema.Kwa mujibu wa makosa ya ukatiri dhidi ya binadamu mshtakiwa wa kwanza ni Kikwete.
     
  3. GIUSEPE

    GIUSEPE Senior Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    The haag ndiyo wapi huko?
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee ni The Hague sio the haag
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Huko the Haag watapelekwa muda ukifika kaka usiogope
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Kova akipelekwa The Hague, lazima na masikio yake yatafuata uelekeo wa macho yake
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wivu wa kike wa kijinga
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,234
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    U know nothin so its better if u shut ur mouth,kama unaona ni sawa kova anavyofanya then its ur business.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  9. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    wasiliana na wanasheria hapa jf uone suala lake litakavyokuwa .
     
  10. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haag na Hague ni sawa! google kwanza kabla kuandika.:eek2:
     
  11. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeishi huko.so najua inavyoandikwa. kwako wewe sishangai. sorry but google Haag.
     
  12. papason

    papason JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Kama aliweza kumkamata chizi na kumfungulia mashtaka ya kumpiga dr Ulimboka kwa kweli anastahili kupelekwa The hague fasta, kwa hili binafsi nimemdharau kabisaa!
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnamjadili huyu mzee wa macho kumchuzi
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kova yeye anafuata order tu.. Wa kufungwa ni mkuu mwenyewe
     
  15. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka kuona tumbo gusa mgongo.!!
     
  16. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    tatizo la kova anajioni ndio mtu maarufuu kuliko wote wanaotoka kondoa .anakierere .utaona atagombea ubunge 2015
     
Loading...