Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumia modem yako kwa line yoyote (chakachua modem yako)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by GHANI, Aug 31, 2012.

  1. G

    GHANI JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Poleni na majukumu wakuu, ok kwa wale wakazi wa moshi na arusha wanaohitaji ku-unlock( kuchakachua) modem zao ili kuwawezesha kutumia mitandao yote na kuwa huru kuchagua mtandao wowote wanaouhitaji hili linawahusu, nina unlock modem za mitandao yote, kwa gharama nafuu, ni shilingi elfu tatu tuu (3,000) , kwa wanaohitaji huduma hii unaweza kinicheki kwa hii number(no.) 0656324523, nawatakia shughuli njema.
     
  2. c

    christmas JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    me nilikua nataka huduma ya kuchakachua modem nisiwe naweka bundle wala hela yoyote, yaan kama nanawa vile
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mh......ukikamatwa wewe!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha hii yako kali christmas lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. G

    GHANI JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hahaha ni pm, nitakupa ujanja wa kutumia kwa gharama nafuu, but not free of charge
     
  6. c

    christmas JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hivi inawezekana hii?
     
  7. c

    christmas JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mkuu haya maujanja unayajua?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sijui ndio maana nimecheka sana nilivyosoma hapo kwako lol.....ngoja waje wataalamu watuambie kama inawezekana!
     
  9. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nina modem za CDMA je utaweza kuichakachua nikatumia sim card za gsm? Maana kichwa cha habari !!!!!!!!!!
    Arusha sehemu gani nije kesho na happy nation ya kwanza.
    Nina 200pcs
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CalvinPower mie hata siyo mtaalamu wa hiyo kitu mpendwa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. mnyanyaswaji

    mnyanyaswaji JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utadakwa wewe acha ukihiyo, na namba umeweka eti
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Adakwe kwa kosa gani? Hakuna sheria ya kumshtakia......Siyo kosa, ile modem unanunua na ni mali yako. anayeweza kumdaka ni mwenye modem. Ila akishakuita umfungulie modem yake, muuzaji hana mbinu tena. Ulaya ndivyo wanavyofanya. Mbona hadi iphone zinafunguliwa, nani alishakamatwa? Kwanza makampuni ya simu ni wauzaji tu. Hawatengenezi hizo modems

    Broo, hata ukiweka 5,000 hela ni yako. Tigo, Voda, Airtel hawana namna tena wakishauza modem. Wewe ndio mmiliki siyo wao tena
     
  13. G

    GHANI JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    yap you are all right man, please kwa aliye tayari anicheki kwa that number, au anipm kwa maelezo zaidi, nawatakia shughuli njema.
     
  14. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mie nipo tayari ila hujanijibu kwenye post yangu iliangukia kwa sweetlady. Au nii samaraiz? nikija nachukua siku hiyo hiyo au 200pcs ni nyingi?
     
  15. G

    GHANI JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ok kaka hizo modem zako zipo fixed katika mtandao gani? For 200 naweza kumaliza for only one day, or a maximum of 2 days.this depends on the type of modem you need to be unlocked.
     
  16. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Hazijuwi hizo CDMA ni modem za namna gani, yeye anachojuwa ni kila modem tu unaweza chakachuwa.
     
  17. G

    GHANI JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hahaha kaka CDMA will never work on GSM, hivi ni vitu viwili tofauti.
     
  18. G

    GHANI JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    PM me.
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe nuksi ntakutafuta
     
  20. G

    GHANI JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    pamoja kaka.
     
Loading...