Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumfanyie nini mh. MBOWE kutambua mchango wake katika kukuza demokrasia nchini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntaramuka, Aug 12, 2012.

  1. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa dhati kabisa, huwezi kuongelea watu ambao wamekuwa na mchango mkubwa katika kukuza na kuimarisha demokrasia bila kumtaja mh Mbowe na viongozi wengine wa Chadema. Tangu Mbowe amekuwa kiongozi wa chadema amefanya mambo makubwa sana ndani na nje ya chama.
    Kwanza, amekiimarisha chama na leo kimekuwa chama kikuu cha upinzani. Pili, chadema kimekuwa sauti ya tz wengi, nk.
    Kama watanzania, tumfanyie nini Mbowe ili kuthamini mchango wake kwenye kukuza demokrasia nchini, bila kujali itikadi za vyama?
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ajiuzulu ili alinde heshima yake
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akubali mwakani zitto awe mwenyekiti wa chama
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukiweza kutenganisha maslahi binafsi na uongozi, basi utaandikwa katika historia. Siasa ina gharama zake na Mbowe analijua hilo, ndio maana anatisha sana kwa sasa.
     
  5. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Tuhakikishe CHADEMA kinaingia madarakani mwaka 2015 na kwenye uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka 2014 tuhakikishe CCM inakuwa majeruhi.
     
  6. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Japokuwa uongozi si zawadi lakini nakubaliana na wewe kwa 100%.. Mhe.Mbowe naamini furaha yake itatimia akiona amekamilisha ndoto yake ya kuleta mabadiliko makubwa Tanzania... Mara nyingine huwa natokwa na machozi nikihudhuria mikutano yake!..
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Tukipigie kura kwa sana cdm 2015
     
  8. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tufanye yafuatayo
    -tuamasishe watu wajiunge na CHADEMA
    -tukichangie chama
    -2015 tukipigie kura kiingie madarakani
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Jiulize kwanza,kwanini wanachama wengi wa CHADEMA hawamwamini ZITTO?
     
Loading...