Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumeweza, tunaweza na tunaendelea kusonga mbele!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by First Born, Aug 12, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni kauli mbiu ya miaka 50 ya uhuru Tz. Sijajua kama kuna ukweli. We unaonaje?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Hakuna ukweli wowote! CCM wezi watupu!
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wamethubutu kweli wameweza kweli na wanasonga mbele kweli=
    kuiba mali ya umma kunahitaji uthubutu,na kuhifadhi katika benk za nje ambazo haziaminiki wakati wowote zinaweza kurudisha kwa wahusika nako kunahitaji uwezo na akili ya kiuenda wazimu,na kusonga mbele kuiendea lupango baada ya wenye mali kushtuka na kudai mali yao.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    lakini pia inashangaza kumwona mtanzania akiisapoti kauli kama hiyo wakati ni wizi mtupu.
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tumethubutu, tumeweza, na tunasonga mbele kuliangamiza taifa.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NIlikuwepo Dodoma kwenye sherehe za kitaifa na gharama ni kubwa sana sana kuliko ungefiria.
    Hayo maneno wanayo tumia tosha inaonesha ubungufu wa kujiamini
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    May be heading to large hell
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sidhani kama tutabaki.
     
  9. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini hawakujenga hata kabarabara na Km 10 tu angalau kawe ukumbusho? Vipaumbele vyetu ni noma..
     
Loading...