Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TUMESAJILI,Ahsante man united kwa bao nane,

Discussion in 'Sports' started by bushman, Sep 3, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    hakika kichapo kile kimeleta mafanikio kwa sababu tunao,arteta,yossi benayoung na per metsacker!
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu umemsahau beki jembe Andre Dos Santos,full beki wa kazi ya kupanda na kushuka...ni hatari tupu.
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tuna wanatakia kila la heri, mrudi kwenye benchi la washabiki wa soka; kwani kichapo cha gori 8 kilikuwa kinawatoa nje ktk ulimwengu wa wapenzi wa soka. Karibu na hongera kwa Usajiri wa kulazimishwa.
     
Loading...