Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumerogwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nyengo, May 26, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jamani DOWANS mbona hatuwasikii tena? wameshalipwa? Isije ikawa ni mbinu za CCM ku divert vuguvugu letu la kupinga Dowans kulipwa kwa kutuletea hadithi za magamba:mod: Jamani tukikaa kimya itakula kwetu na kama mtu anahabari basi atuletee hapa jamvini
     
  2. m

    mjinga JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimeiona hiyo,Magamba sio mchezo wanambinu nyingi sana. labda wenye nondo watatuletea hapa
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Dowans imeshakula kwetu. Wameuzia kampuni inaitwa Symbion mitambo hiyo na Symbion imo mbioni kukamilisha mkataba na Tanesco. Mafisadi huwawezi!
     
Loading...