Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumemfanya/ametufanya nini huyu dada?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Mar 12, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    SHY-RESE BHANJI
    NUKUU

    Naomba kuuliza nimewakosea nini mpaka mnanisema sana? Jamii forum ndio mko mstari wa mbele kunuharibia kila siku!!! Nimewakosea nn?!!, Wote mnaoniharibia sifa yangu mnaniumiza moyo wangu sana, na hamnitendei haki…. Kila mnaponiharibia Mungu atanisaidia. Watch me…. (kutoka Facebook)
    MWISHO WA KUNUKUU
    SOURCE: Gazeti la Mwananchi leo jumamosi 12 March 2011. Huenda wengine mlishaipata hii ila kwa wale ambao hatukuiona tuione maana jf ni mlalamikiwa mkuu.
    NAWASILISHA
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hadi mwananchi wameirusha..huyu dada kweli anautafuta umaafuru kwa mgongo wa jf
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    akamuulize Jafarai alichosema sio JF
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Mimi nimeishangaa hii ishu nikadhani labda kuna big ishu hapa jamvini ambayo mimi siijui.
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuna watu hawana kazi wakati wanpendana tunajua walitoana wapi,ustaarabu jambo la muhimu sana kuachana na mtu na kufanya matangazo ya biashara sidhani kama ni jambo la busara wangekaa kimya ,sio kuibua story za ajabu ajabu
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani huyo ndio mbaya wake.. sijaona ishu kiivyo hapa jf
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You are right, mkuu jf is like a home to me, nikisikia kitu kibaya kuhusiana na jf, hasa kinachoweza kutuchafua sipendi
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shy Rose Banji hapaswi kuilaumu JF, bali JF ni jukwaa lisiloacha kitu kwa upande wa matukio na lake nalo lilikuwa ni tukio. Mimi nadhani JK, Rostam, Lowassa na wengine wengi wangeomba JF itutwe kama si kufungiwa milele kwa jinsi wanavyojadiliwa. Banji jifunze jinsi ya kuishi kama staa.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huyu Dada Msuba unamchanganya na kuwananihiii wanawake wenzake ukaandike JF imekufanya nini?? Watu zaidi ya maelfu wako hapa wakujadili wewe.

    Huna hata haya muone kwanza kamalizane na sharobaro wako hukoooooooooo tuondolee upuuzi wako.

    Ningefurahi kama Shyrose Bhanji ungesoma hii comment yangu
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    inawezekana eeh?
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anatafuta umaarufu wa chee
     
  12. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani jf wamemfinya kiduchu tu analia hivyo, Sophia simba atasemaje?
     
  13. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afu huyu dada bwana,Jamaa yake mpya c chadema, afu yeye ccm duh kazi ipo.
     
  14. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,479
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hajakomaa bado,hajui gharama ya umaarufu
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hapo ndo safi yaani sheria za usumaku ndo zimetumika hapo yani south pole na north pole attract each other(demu wa ccm na men wa cdm).
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama JF ndo ishu, basi aje hapa JF MMU aanzishe sredi ya kujitetea akumbane na akina WL, Michelle, Husninyo, Susy, DA, Gaga, WoS, AD na wengine wamueleze matatizo ya kuwa UNUNGAYAEMBE na kuzungusha kitumbua chake kwa kila kidume.
    Jaman sisi vijana wadogo tujihadhali na hili jimama
     
  17. JANGWANK

    JANGWANK Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajielewi huyo!
     
  18. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #18
    Mar 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kijinga huyu ni wa kumuacha kama alivyo
     
  19. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani sijui ndani ndo ubishani kama wa mpira au ndo hawaongelei kabisa.
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwwehu tu ujana wake kala na nani, uzee anawapelekea watoto wa watu atuache wana JF sie tunadiscuss issue za jamii za kila siku na yeye aliweka headlines kwa nini asijadiliwe? hasira za kukosa ubunge asituletee humu
     
Loading...