Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shyrose ailalamikia jamii forums

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Edward Teller, Mar 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    syrose.jpg
    [FONT=&quot]Mwanaharakati wa masuala ya kijamii, Shyrose Bhanji (pichani), ametoa kilio chake kutoka moyoni akilalamika kuchezewa rafu na wabaya wake, Amani Jipya linashuka nayo.

    HABARI KAMILI
    [/FONT]
    Shyrose alianza kuandika kwenye ukurasa wake katika ‘netiweki' ya kijamii ya Facebook mwishoni mwa wiki iliyopita kwamba, kuna kundi limeibuka ambalo kazi yake ni kumsema vibaya hivyo kutaka kujua amewakosea nini.

    Katika maelezo yake, mwanaharakati huyo alilitaja kundi hilo kwa jina la Jamiiforum kuwa ndilo lililo mstari wa mbele katika kumharibia sifa yake kila kukicha.

    Aliandika: "Naomba kuuliza, nimewakosea nini mpaka mnanisema vibaya sana?

    "Jamiiforum ndiyo mko mstari wa mbele kuniharibia kila siku! Nimewakosea nini? Wote mnaoniharibia sifa yangu mnaniumiza moyo wangu sana na hamnitendei haki."

    Alimalizia: "Kila mnaponiharibia, Mungu ananisaidia. Watch me (Niangalieni)."
    [FONT=&quot]

    Source-globalpublishertz

    [/FONT]
     
  2. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    we are watching her!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hajui hapa ni kijiwe cha shemeji zake wapya?
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nimependa maana nae kumbe anasoma mambo ya humu jamii forums-
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...