Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumedhubutu, tumeweza na tunasonga mbele kuboresha shule zetu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Noti mpya tz, Aug 11, 2012.

  1. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni katika pita pita za mshikaji akakutana na hii shule bora kabisa ya serikali ambayo ina mwalimu mmoja yeye ndoyo mkuu, msaidizi, mwalimu wa zamu, mwalimu wa nidhamu, mwalimu wa taaluma na kila kitu, watu pekee wanaomsaidia ni wale waliomaliza darasa la saba hapo shuleni ndo kawafanya waalimu wasaidizi wanalipwa na wazazi kwa kuchangia kidogo kidogo.
    Hongera ccm ila hivyo vidole vitawatesa sana hadi 2015 kitaeleweka, Go Tanzania...

    Noti...
     

    Attached Files:

    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jana nimekwenda Furaha bookshop kununua kitabu cha sayansi darasa la 6 oxford, nikamwomba anipe na cha darasa la saba, akaniambia nisubiri mpaka mwakani nikinunua sasa huenda mwakani wakabadilisha aina ya vitabu na kisitumike nilivyomuuliza kwanini anasema hivo, kasema Elimu ya Tanzania imeingia siasa na Rushwa wauza vitabu wanahonga ili vitabu vyao viwemo kwenye orodha ya vitabu vitakavyotumika mashuleni na kila shule ina vitabu tofauti na shule nyingine lakini mtihani ni mmoja 2, CCM inaandaa Taifa la Wajinga
     
  3. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunasonga kuelekea msitu wa pande
     
  4. k

    kupe JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 973
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sasa je ulitoa mchango gani katika hiyo shule hata wa mawazo tu ? au ndio tabia ya watanzania kuishia kulalamika kama wanawake wanaponahiliwa. wakifikishwa basi wameshasahau kilio wanatafuta mwanaume mwingine .
     
  5. k

    kupe JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 973
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    katika wapumbavu na wewe kweli mpumbavu . sasa na hiyo picha ya vidole juu maana yake wewe ni shopa au ? maana hatuelewi
     
  6. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Sikuungi mkono hata kidogo! Kwanza kwa sababu ya lugha yako uliyotumia, inakuonesha wewe ni mtu wa namna gani, swala la wanawake linakujaje hapa? Pili ulitaka afanye nini pale? Aende wizarani akalazimishe waalimu waende au aajiri kwa pesa yake ya mfukoni wafundishe pale au ajenge madarasa na ofisi za waalimu au ulitaka afanye nini, huoni kama kwa kuliongelea na kutoa nafasi lijadiliwe ameshafanya angalau kitu? Jumapili njema
     
  7. Nkwesa Makambo

    Nkwesa Makambo JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 4,765
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CCM juu, CCM juu, CCM juu. Wewe tapambana na yeyote nayejaribu sema kile ambacho cha haitaki wtu wengi wajue, wewe ni kupiga nyundo kwani huo ndiyo wajibu wako. Good boy.
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,754
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    aisee huku ni kuibaka elimu ya Tz mchana kweupee peee
     
Loading...