Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume zikoje ?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Linamo, Feb 7, 2011.

  1. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    JF members!
    Naomba kujua hizi tume
    1-nini kazi zake?
    2-zinafanya kazi kwa ajili ya akina nani?
    3-wanaoshughulika wanalipwa?
    4-ripoti yao anakabidhiwa nani?
    5-ili zifanyiwe kazi...mbona hazifuatwi?

    Hii nimetaja nikikumbuka tume ya mh jaji nyalali.
    Mwakiyembe n.k.

    Naombeni tuchangie pia nisaidiwe kujua hayo .
     
Loading...