Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tume ya taifa ya uchaguzi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JODY BYABATO, Jun 11, 2011.

  1. J

    JODY BYABATO Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba wadau mnisaidie hili, hivi tume ya taifa ya uchaguzi inateuliwa na nani na inawajibika kwa nani?
    jana kwenye taarifa ya habari niliona tume ya uchaguzi ikikabidhi ripoti ya uchaguzi kwa rais aliye madarakani je hii ina maana gani, je rais ndiye mkuu wa tume? mwaka 2006 sikufuatilia hili je ndio desturi? kuna uhuru wa tume ya uchaguzi kweli kama hali ndio hii??? maoni yangu ni kuwepo tume huru ya uchaguzi isiyo na mwingiliano wowote na serikali iliyo madarakani!
     
Loading...