Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume huru ya uchaguzi ,iundweje ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TanzActive, Dec 11, 2010.

  1. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau Natambua umuhimu wa Tume huru , lakini sijafahamu mambo haya labda ninaweza kupata mawazo yenu:

    1. Ni namna gani unaweza fanya Chama Tawala kisiwe na influence kwa Tume ya Uchaguzi?
    kwa kuwa ukisema bunge Ndo liunde tume na tume iwajike kwalo, basi Bunge lina wabunge wengi wa CCM yatakuwa yale yele !!!!.

    2. Unawezaje kuwapata wajumbe wasion na mwelekeo wa upande wowote wa siasa ,maana hata wale wasio wanachama wa chama chochote bado wana mapenzi na chama fulani ?

    Tafadhali tuelimishane kwa hili
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Waombe kazi kama watu wengine waombao kazi na kufanyiwa interview kisha wajadiliwe na vyama vya siasa uadilifu wao wapitishwe bungeni kuidhinishwa.
    Wakati huo huo zitungwe sheria kali zitakazowabana wanapofanya makosa kama yaliyofanyika mwaka huu.
    Mwisho maamuzi yao yasiwe ndio ya mwisho bali kama kuna mahali wamekunya kuwe na ruhusa kuwa challenge mahakamani.
     
Loading...