Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumbuizo asilia na mkoa kwa mkoa na Michael Katembo

Discussion in 'Entertainment' started by Freetown, Jul 20, 2011.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Michael Katembo huyu jamaa vipindi vyake alikuwa anavipamba mpaka utapenda kusikiliza tumbuizo asilia na mkoa kwa mkoa. Yaani zamani ilikuwa bomba sana, lakini vijana wa siku hizi watasikiliza???????
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    he he.....hiyo ilikuwaga tamu sana.....lakini kulikuwa hakuna choice....lazima usikilize.......siku hizi FM stations kibao....kuna mtu atasikiliza kweli?....ila nawashauri vijana kama watapata nafasi wasikilize......ilikuwa inasaidia sana kutambua mila na desturi za makabila mbalimbali ya Tanzania
     
  3. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikuwa na vipindi vilivyokuwa vinahusu utamaduni wetu, alikuwa na kipindi cha asilia salamu,tumbizo asilia, mkoa kwa mkoa yani hadi raha. Mwishoni alikuwa anapenda naye kupiga mluzi au utasikia akisema Katemboo ndio ngoma zinanza kuchezwa. Hadi raha.
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unajua kila nikifikiria kipindi kile kila kipindi ulichosikiliza RTD kilikuwa na mvuto wake, sijui ni kwa sababu tulikuwa hatuna exposure........ Any way all ni all tulikuwa na watangazaji mahari sana wanaojua fani zao
     
Loading...