Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tumbo kuuma sana na kiuno

Discussion in 'JF Doctor' started by CUTE, Mar 8, 2012.

  1. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mm nina boyfriend wangu nampenda sana ila kila tukikutana kimwili hua bada ya siku ile kupita kesho yake nitaamka kiuno kinauma na mgongo na tumbo chini ya kitovu kama tumbo la hedhi vile na hua mara ingine hupelekea mpaka napata bleed hata kama nilishableed wiki ka 2 zilizopita........
    naomba munisaidie kufahamu tatizo ni nini au mm ndio niko na matatizo mana kuna wakati tukifanya hata kama bleed ilitakiwa ije wiki mbili baadae inakuja kesho yake...
    much respect to all
    CUTE
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nervousness....hujamzoea hiyo jamaa yako au hujazoea dudu au unaogopa!

    Chagua jibu hapo alafu fanyia kazi!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we bigiritaaa!!
     
  4. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimemzoea tu mbona....na simuogopi
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kiuno kuuma ni hali ya kawaida. coz hata ukifanya mazoezi ya kukimbia au kuruka kichura kesho yake viungo vinauma kama unakuwa huna mazoea ya kufanya mazoezi kwa mda. hiyo ya kutoka damu ndo sijui kwanini lakini lazima jamaa anakukunja sana wakati yeye ana dudu ndefu labda kama ushatoa mimba. kawaone madoctor hospital japo wamegoma bila shaka utasaidiwa.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hebu m-PM Riwa atakusaidia.
    Lakini wewe bana hiyo ni nervousness tu hakuna kitu ingine.

    Kwa kiuno, hilo ni swala la mazoezi au position ya game, na wewe uqe unaongea na huyo jamaa yako bana, sio anakukunja dakika 20 non stop miguu begani unafikiri kiuno kitaacha kuuma?
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Angel, sasa tumsaidieje jamani na issue yenyewe inajieleza
     
  8. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwani ndefu ni cm gani ikiwa imesimama.........kuhusu mimba sijawai kutoa wala kupata toka nizaliwe
     
  9. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    riwa ni nani sasa?
    labda ni position za game ila sina uhakika mana sifanyagi mara kwa mara kwani tunakaa mbali mbali saaaana kuonana ni bada ya mda kidogo
     
  10. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    infection especially STD could be the cause. wote mkapime mkojo c/s na majibu yake yatakupa mwanga ni nini tatizo.
     
  11. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ku bleed after sex sio kitu kizuri,ni bora uonane na dokta
     
Loading...