Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumaini university Makumira ufisadi wazi wazi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by backspace, Apr 24, 2012.

  1. b

    backspace Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mgomo wa nukia chuo kikuu makumira kutokana na ungozi wa chuo kutaka kuwajeuza wana chuo kuwa mtaji baada ya kuanzisha ulipaji wa lazima wa Tsh 60000 za matibabu kwa kila mwanafunzi kwa mwaka.pesa hii kwanza imekuja kati kati ya mwaka na mbaya zaidi hata wafanya kazi na wategemezi wenye bima ya afya wamelazimishwa kulipa pesa hii.sababu za kugoma kwanza dispensar yao ya chuo haina doctor wala dawa,pili iweje wenye bima walipe sawa na wasio na bima,tatu iweje mwadili asituelimishe juu ya hela hii anacho fanya ni kubandika matangazo...walicho fanya ni kupiga mahesabu ya wanafunzi 2500 mara 60000 ambayo ni Tsh 150000000 milioni.Huu ni ufisadi ambao hatuta ukubali hata iweje.tumeona tulieleze hili mapema ili watu wasije sema nimgomo wa siasa kama wengiwalivyodai katika migomo iliyo pita kuwa viongozi wa chadema ndio walituambia tugome....
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hii sio siasa mkuu, mpelekee Malasusa, ni ishu ndogo sana kwake
     
  3. s

    saxzu Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu ni 30,000 tsh. Ila tupo pamoja ingawa inaonekana kama move ni ya darasa flan 2, wanaiba wazi wazi ilitakiwa ianze mwanzo wa semister ila imeanza ktk, kingine wabunge wa madarasa walipitisha bila kuhoji wahusika inaonekana ina influence kutoka juu au katikat ya uongozi.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kweli Tanzania nchi ya maajabu sasa huyo mwenye bima analipa nini tena jamani.Mimi nilifikiri madudu serikalini kumbe hadi hadi kwenye source ya taaluma
     
  5. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaaeni na rais wenu mmalize ni jambo dogo sana kwani tupo busy na M4C
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Asa mwenye bima alipe ili iweje tena?
     
Loading...